| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Strike Force | 2 | HellSniper | 6. jún 2001 15:47 | 6. jún 2001 18:45 |
| Frá A til Ö | 6 | Pippa | 6. jún 2001 03:42 | 6. jún 2001 16:53 |
| Skins og mods! | 4 | Zeolite | 5. jún 2001 18:51 | 6. jún 2001 12:45 |
| !!!!!!!!!!!!!...DoD....!!!!!!!!!!!!!!! | 5 | Zoon | 6. jún 2001 02:12 | 6. jún 2001 12:44 |
| Counter-Strike 1.2 | 6 | Cupid | 5. jún 2001 08:48 | 6. jún 2001 09:00 |
| BOTS! | 5 | Zeolite | 5. jún 2001 18:53 | 6. jún 2001 08:27 |
| Day of Defeat server og AHL | 9 | Atari | 5. jún 2001 13:55 | 5. jún 2001 21:28 |
| Djöfull sööökkkiði mar. | 8 | [Notanda eytt] | 5. jún 2001 10:55 | 5. jún 2001 19:45 |
| íslenskur CS | 5 | kuti | 4. jún 2001 04:18 | 5. jún 2001 18:50 |
| hvernig líst ykkur á cs-awards | 9 | [Notanda eytt] | 4. jún 2001 18:45 | 5. jún 2001 12:50 |
| de_Italy ??? | 8 | willk4 | 2. jún 2001 23:50 | 5. jún 2001 08:26 |
| As_Forest | 7 | sinister | 1. jún 2001 19:17 | 5. jún 2001 01:32 |
| Nýr Server í prófun | 4 | StOrMuR | 2. jún 2001 10:04 | 4. jún 2001 20:00 |
| De_Inferno ! 1.2 | 3 | [Notanda eytt] | 4. jún 2001 12:49 | 4. jún 2001 13:52 |
| Simnet Serverar, til góðs | 7 | sinai | 1. jún 2001 18:20 | 4. jún 2001 02:31 |
| De_inferno 1.2 | 6 | AnyKey | 3. jún 2001 12:52 | 3. jún 2001 23:53 |
| IRA vs Hate | 4 | Skylark | 1. jún 2001 14:24 | 3. jún 2001 01:57 |
| hmm.. | 3 | Kutter | 1. jún 2001 17:03 | 2. jún 2001 16:44 |
| JYbbíí | 5 | Zoon | 1. jún 2001 18:36 | 2. jún 2001 09:55 |
| Spútnik klan ICSN | 4 | starwars | 31. maí 2001 17:19 | 1. jún 2001 22:43 |
| Busta busta | 24 | durpedurpedurb | 31. maí 2001 18:41 | 1. jún 2001 20:08 |
| Ný módel fyrir vopnin | 13 | mastakilla | 30. maí 2001 17:26 | 1. jún 2001 16:50 |
| Úrslit á ICSN í gærkveldi ?? | 0 | HEHE | 1. jún 2001 15:08 | 1. jún 2001 15:08 |
| Hver er uppáhalds Hate meðlimur minn! ! | 24 | StOrMuR | 30. maí 2001 02:17 | 1. jún 2001 13:22 |
| hvaða lið | 6 | faggi | 30. maí 2001 15:34 | 1. jún 2001 08:07 |