Gleymt lykilorð
Nýskráning
Half-Life

Half-Life

5.582 eru með Half-Life sem áhugamál
110.214 stig
907 greinar
34.665 þræðir
134 tilkynningar
373 pistlar
2.870 myndir
1.942 kannanir
427.878 álit
Meira

Ofurhugar

ZiRiuS ZiRiuS 1.428 stig
ccivan ccivan 1.398 stig
ChefJack ChefJack 1.098 stig
zlave zlave 1.030 stig
andr1g andr1g 996 stig
yngvi yngvi 804 stig
dArkpAcT dArkpAcT 654 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
°Day of defeat 3 Devilio 18. okt 2001 14:57 18. okt 2001 18:11
Spurning 12 RenShai 17. okt 2001 20:29 18. okt 2001 14:23
ADSL 5 Sjiggi 16. okt 2001 13:49 17. okt 2001 23:40
Svindlarar niðurlægðir? 4 kvakkur 17. okt 2001 10:34 17. okt 2001 20:04
get ekki installað cs 2 [Notanda eytt] 17. okt 2001 14:31 17. okt 2001 19:40
jæja 4 OutKaZt 17. okt 2001 12:58 17. okt 2001 18:03
Dominator... 6 Fjandinn 17. okt 2001 10:59 17. okt 2001 17:42
Hver er maðurinn? 7 Josh 17. okt 2001 12:53 17. okt 2001 17:41
GÍFURLEGT VANDAMÁL! 3 HolyDeath 17. okt 2001 13:18 17. okt 2001 17:24
Stupid firewall proxy stuff 7 hallurha 17. okt 2001 11:51 17. okt 2001 16:40
Hvaða borð verða spiluð á skjálfta? 0 Sigurjon5 17. okt 2001 15:42 17. okt 2001 15:42
LOL 1 HolyDeath 17. okt 2001 13:15 17. okt 2001 13:26
Takk TVAL-B... 51 dArkpAcT 17. okt 2000 23:20 17. okt 2001 12:51
Heiftarlegt vandamál! 0 HolyDeath 17. okt 2001 12:25 17. okt 2001 12:25
vantar 1 1 [Notanda eytt] 17. okt 2001 11:31 17. okt 2001 12:07
Óþroskaðir vanvitar? 5 [Notanda eytt] 17. okt 2001 00:53 17. okt 2001 11:58
Möpp sem spiluð verða á skjálfta 4? [text included] 0 GarFielD 17. okt 2001 11:30 17. okt 2001 11:30
Varðandi Smell logo 2 [Notanda eytt] 16. okt 2001 21:32 17. okt 2001 11:26
Rookie svindlar feitt 11 hugo 16. okt 2001 18:23 17. okt 2001 11:25
Zlave* aðlaðaður 22 rooster 16. okt 2001 12:36 17. okt 2001 10:54
Skjálfta vandamál (norðurland) 2 IceStorm 16. okt 2001 22:35 17. okt 2001 08:58
Spurning til Sir Zlave varðandi S4 0 jafo 17. okt 2001 08:45 17. okt 2001 08:45
Hjálp .. ég bannaði sjálfan mig .. ! 5 GorGo 16. okt 2001 21:32 17. okt 2001 07:41
Falleg stig 0 Jarlaxle 17. okt 2001 06:13 17. okt 2001 06:13
WTF er TFC dautt hérna?!? 3 Ikarus 16. okt 2001 20:41 17. okt 2001 03:46
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok