Gleymt lykilorð
Nýskráning
Half-Life

Half-Life

5.582 eru með Half-Life sem áhugamál
110.214 stig
907 greinar
34.665 þræðir
134 tilkynningar
373 pistlar
2.870 myndir
1.942 kannanir
427.878 álit
Meira

Ofurhugar

ZiRiuS ZiRiuS 1.428 stig
ccivan ccivan 1.398 stig
ChefJack ChefJack 1.098 stig
zlave zlave 1.030 stig
andr1g andr1g 996 stig
yngvi yngvi 804 stig
dArkpAcT dArkpAcT 654 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Skjalfti 8 Rebook 1. nóv 2001 12:30 1. nóv 2001 18:55
Eg er sammala Þeim......... 7 Viktors 1. nóv 2001 13:17 1. nóv 2001 18:20
spray 4 pippa1 31. okt 2001 16:00 1. nóv 2001 15:16
Multi Colored Sprays 4 shmee 31. okt 2001 18:19 1. nóv 2001 14:55
þetta gengur ekki lengur!! 16 durpedurpedurb 31. okt 2001 06:23 1. nóv 2001 14:05
apar sko.. apar 9 tottergott 31. okt 2001 15:01 1. nóv 2001 00:12
skjálfti hvað??? 7 [Notanda eytt] 30. okt 2001 22:14 31. okt 2001 22:16
HVAÐ???? 3 GarFielD 31. okt 2001 14:41 31. okt 2001 20:33
Skjálfti.... 4 DSMose 30. okt 2001 19:38 31. okt 2001 16:10
BANN FYRiR 1 TEAMKILL 17 afs 29. okt 2001 23:07 31. okt 2001 13:09
HEHE,, wallhack.. :Þ 16 hallurha 30. okt 2001 03:25 31. okt 2001 12:57
Nokkrar staðreyndir með DoD 10 Crusader 28. okt 2001 21:14 31. okt 2001 00:31
Mod 1.3 ? 3 Goliath 29. okt 2001 12:41 30. okt 2001 16:00
klandur 1 Sinbearer 29. okt 2001 22:09 30. okt 2001 12:52
Nickstel 17 sinister 26. okt 2001 14:39 30. okt 2001 12:08
Seinustu forvöð,,,,,,,,,,,, 0 fubar69 29. okt 2001 21:45 29. okt 2001 21:45
ICSN 4 DaGuar 29. okt 2001 14:43 29. okt 2001 20:13
Um Huga! 3 [Notanda eytt] 29. okt 2001 02:48 29. okt 2001 16:35
Zoom_Sensitivity_Ratio og Skjálfti 5 Ravenk 29. okt 2001 02:25 29. okt 2001 15:18
Má fólk ekki hafa sínar skðanir??? 3 hallurha 28. okt 2001 04:26 29. okt 2001 14:15
icsn.is ? 5 mp4 28. okt 2001 15:04 29. okt 2001 12:21
TMP! 10 [Notanda eytt] 28. okt 2001 04:55 29. okt 2001 02:43
HLTV proxy fyrir ICSN 1 [Notanda eytt] 29. okt 2001 01:39 29. okt 2001 02:22
evil Mania 6 antikiller 28. okt 2001 10:43 29. okt 2001 01:35
Spurning dagsins Bitching :D 0 [Notanda eytt] 28. okt 2001 04:09 28. okt 2001 04:09
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok