Gleymt lykilorð
Nýskráning
Tækni

Ofurhugar

Sphere Sphere 1.278 stig
add1 add1 1.052 stig
Rx7 Rx7 1.024 stig
RoyalFool RoyalFool 904 stig
jonkorn jonkorn 776 stig
bluntman bluntman 726 stig
freki freki 718 stig

Stjórnendur

phi phi
Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
GC Memory Card 0 Kupo í Leikjatölvur 2. júl 2008 11:34 2. júl 2008 11:34
ssbb spurning 8 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 13. jún 2008 11:37 2. júl 2008 00:44
Nýr 8 Gb iPhone til sölu. 8 Jandri í Farsímar 2. jún 2008 12:32 1. júl 2008 20:50
ps3 account 3 Cvureti í Leikjatölvur 29. jún 2008 22:37 1. júl 2008 19:39
Ekki til 8 BigTexasButters í Leikjatölvur 28. jún 2008 12:15 1. júl 2008 19:10
vantar ipod 0 action2 í Græjur 1. júl 2008 18:54 1. júl 2008 18:54
Bose headphone 7 peniscough í Græjur 23. jún 2008 21:46 1. júl 2008 18:19
DS frá Ameríku 8 BrynjarJ í Leikjatölvur 30. jún 2008 22:49 1. júl 2008 16:01
Seinasti séns!! Macbook tölva! 0 BlackCode í Apple 1. júl 2008 14:16 1. júl 2008 14:16
sega master system leikir til sölu 5 SvartaPerlan í Leikjatölvur 18. jún 2008 14:04 1. júl 2008 12:42
tölvu vesen 3 Kutter í Vélbúnaður 26. jún 2008 09:49 1. júl 2008 12:29
xbox 360 elite moddun 5 skvert í Leikjatölvur 28. jún 2008 18:24 1. júl 2008 09:07
iPhone 3G og Vodafone 13 Sun7zu í Apple 12. jún 2008 18:21 1. júl 2008 08:21
Nes leikir til sölu 6 vbirta í Leikjatölvur 28. jún 2007 00:05 1. júl 2008 04:50
Hvað er virði Sega Mega 13 Ahh3 í Leikjatölvur 26. jan 2008 19:14 1. júl 2008 04:47
Nostalgia Critic Vs. Angry Video Game Nerd Vs. Captain S! 3 Hellraiser í Netið 1. júl 2008 04:31 1. júl 2008 04:45
Fullt af leikjum fyrir Atari Lynx (ásamt tveimur biluðum Lynx vélum (Lynx og Lynx II) 4 sindriss í Leikjatölvur 5. jún 2008 22:00 1. júl 2008 04:41
Battlefield Bad Company 0 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 1. júl 2008 00:09 1. júl 2008 00:09
Euro 1 minnaen3simbi í Leikjatölvur 28. jún 2008 13:53 30. jún 2008 23:56
Xbox 360 1 eindrz í Netið 30. jún 2008 17:13 30. jún 2008 23:08
Óskast eftir 23" Apple Cinema Display 0 Uncharted í Apple 30. jún 2008 21:42 30. jún 2008 21:42
Óska eftir Xbox 360 0 Toggi í Leikjatölvur 30. jún 2008 20:27 30. jún 2008 20:27
Torrent vesen 5 [Notanda eytt] í Vélbúnaður 20. jún 2008 18:09 30. jún 2008 19:19
ipod vandamál 3 mingus í Apple 30. jún 2008 12:13 30. jún 2008 19:14
Msn vesen. 7 Mog í Windows 19. jún 2008 22:42 30. jún 2008 17:18
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok