| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Microphone | 3 | MrBaldursig í Windows | 23. jún 2008 19:57 | 7. júl 2008 07:13 |
| zelda tp wii sala/skipti | 1 | aronkh í Leikjatölvur | 6. júl 2008 21:38 | 6. júl 2008 23:19 |
| Sjónvarp | 6 | Pesvardur í Vélbúnaður | 6. júl 2008 22:06 | 6. júl 2008 22:46 |
| TILBOÐ!!!!! TILBOÐ!!!! | 0 | KingCrazy í Leikjatölvur | 6. júl 2008 19:45 | 6. júl 2008 19:45 |
| Þráðlausir controllers.. | 11 | Villzi í Leikjatölvur | 28. jún 2008 10:49 | 6. júl 2008 19:43 |
| Òska eftir ösp | 3 | eby í Leikjatölvur | 6. júl 2008 16:22 | 6. júl 2008 18:06 |
| (ÓE) 600W aflgjafa. | 0 | ruslatunnan í Vélbúnaður | 6. júl 2008 15:12 | 6. júl 2008 15:12 |
| Óska eftir Xbox360 Elite | 0 | Villzi í Leikjatölvur | 6. júl 2008 13:47 | 6. júl 2008 13:47 |
| Smá aðstoð? | 10 | Boondock í Vélbúnaður | 4. júl 2008 20:46 | 6. júl 2008 11:38 |
| Of heit tölva? | 4 | Rory í Vélbúnaður | 3. júl 2008 10:18 | 5. júl 2008 19:09 |
| malware á mbl? | 4 | sabbz í Netið | 5. júl 2008 12:09 | 5. júl 2008 18:37 |
| Boot camp | 4 | ArnarÞórS í Apple | 3. júl 2008 21:55 | 5. júl 2008 15:40 |
| Óska eftir Xbox (Gamla) | 0 | [Notanda eytt] í Leikjatölvur | 5. júl 2008 14:26 | 5. júl 2008 14:26 |
| Flottir símar til sölu!!! | 3 | gabbibaddi í Farsímar | 19. maí 2008 17:37 | 5. júl 2008 14:12 |
| óska eftir iphone | 0 | hallie í Farsímar | 5. júl 2008 13:55 | 5. júl 2008 13:55 |
| uppfærður listi, fullt af nýju stuffi til sölu | 9 | SvartaPerlan í Leikjatölvur | 22. jún 2008 17:22 | 5. júl 2008 10:27 |
| wii/psp/ps2 sala/skipti | 2 | aronkh í Leikjatölvur | 3. júl 2008 13:59 | 5. júl 2008 10:12 |
| Að net-tengja WII | 6 | ChuckBerry í Leikjatölvur | 28. jún 2008 19:43 | 5. júl 2008 02:02 |
| Óska eftir PSP leikjum-myndum | 4 | bugsbunny í Leikjatölvur | 9. jún 2008 03:10 | 4. júl 2008 22:43 |
| Kemur Brawl út á föstudaginn? | 39 | Vicar í Leikjatölvur | 26. jún 2008 10:04 | 4. júl 2008 22:40 |
| Street Fighter 4! | 4 | bbenson í Leikjatölvur | 12. jún 2008 16:08 | 4. júl 2008 22:32 |
| Veit einhver um.. | 4 | doodie í Apple | 29. jún 2008 14:58 | 4. júl 2008 20:34 |
| Pípukæld OCZ 800Mhz (2x1GB) Reaper CL4 vinnsluminni. | 2 | [Notanda eytt] í Vélbúnaður | 5. jún 2008 15:37 | 4. júl 2008 19:40 |
| ps2 til sölu !! | 7 | thorfinnur í Leikjatölvur | 3. júl 2008 08:49 | 4. júl 2008 18:51 |
| PS3 til sölu | 3 | ivarem í Leikjatölvur | 4. júl 2008 17:00 | 4. júl 2008 17:14 |