Gleymt lykilorð
Nýskráning
Tækni

Ofurhugar

Sphere Sphere 1.278 stig
add1 add1 1.052 stig
Rx7 Rx7 1.024 stig
RoyalFool RoyalFool 904 stig
jonkorn jonkorn 776 stig
bluntman bluntman 726 stig
freki freki 718 stig

Stjórnendur

phi phi
Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Microphone 3 MrBaldursig í Windows 23. jún 2008 19:57 7. júl 2008 07:13
zelda tp wii sala/skipti 1 aronkh í Leikjatölvur 6. júl 2008 21:38 6. júl 2008 23:19
Sjónvarp 6 Pesvardur í Vélbúnaður 6. júl 2008 22:06 6. júl 2008 22:46
TILBOÐ!!!!! TILBOÐ!!!! 0 KingCrazy í Leikjatölvur 6. júl 2008 19:45 6. júl 2008 19:45
Þráðlausir controllers.. 11 Villzi í Leikjatölvur 28. jún 2008 10:49 6. júl 2008 19:43
Òska eftir ösp 3 eby í Leikjatölvur 6. júl 2008 16:22 6. júl 2008 18:06
(ÓE) 600W aflgjafa. 0 ruslatunnan í Vélbúnaður 6. júl 2008 15:12 6. júl 2008 15:12
Óska eftir Xbox360 Elite 0 Villzi í Leikjatölvur 6. júl 2008 13:47 6. júl 2008 13:47
Smá aðstoð? 10 Boondock í Vélbúnaður 4. júl 2008 20:46 6. júl 2008 11:38
Of heit tölva? 4 Rory í Vélbúnaður 3. júl 2008 10:18 5. júl 2008 19:09
malware á mbl? 4 sabbz í Netið 5. júl 2008 12:09 5. júl 2008 18:37
Boot camp 4 ArnarÞórS í Apple 3. júl 2008 21:55 5. júl 2008 15:40
Óska eftir Xbox (Gamla) 0 [Notanda eytt] í Leikjatölvur 5. júl 2008 14:26 5. júl 2008 14:26
Flottir símar til sölu!!! 3 gabbibaddi í Farsímar 19. maí 2008 17:37 5. júl 2008 14:12
óska eftir iphone 0 hallie í Farsímar 5. júl 2008 13:55 5. júl 2008 13:55
uppfærður listi, fullt af nýju stuffi til sölu 9 SvartaPerlan í Leikjatölvur 22. jún 2008 17:22 5. júl 2008 10:27
wii/psp/ps2 sala/skipti 2 aronkh í Leikjatölvur 3. júl 2008 13:59 5. júl 2008 10:12
Að net-tengja WII 6 ChuckBerry í Leikjatölvur 28. jún 2008 19:43 5. júl 2008 02:02
Óska eftir PSP leikjum-myndum 4 bugsbunny í Leikjatölvur 9. jún 2008 03:10 4. júl 2008 22:43
Kemur Brawl út á föstudaginn? 39 Vicar í Leikjatölvur 26. jún 2008 10:04 4. júl 2008 22:40
Street Fighter 4! 4 bbenson í Leikjatölvur 12. jún 2008 16:08 4. júl 2008 22:32
Veit einhver um.. 4 doodie í Apple 29. jún 2008 14:58 4. júl 2008 20:34
Pípukæld OCZ 800Mhz (2x1GB) Reaper CL4 vinnsluminni. 2 [Notanda eytt] í Vélbúnaður 5. jún 2008 15:37 4. júl 2008 19:40
ps2 til sölu !! 7 thorfinnur í Leikjatölvur 3. júl 2008 08:49 4. júl 2008 18:51
PS3 til sölu 3 ivarem í Leikjatölvur 4. júl 2008 17:00 4. júl 2008 17:14
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok