| Aefingin í dag á Mallorca |
7 |
vignirm í Frjálsar íþróttir |
14. júl 2003 12:24 |
19. júl 2003 22:39 |
| Hubner farinn til Ancona |
2 |
Superiormassacre í Knattspyrna |
13. júl 2003 23:47 |
14. júl 2003 23:38 |
| Viper M1 Military til sölu. |
2 |
GardarI í Litbolti |
13. júl 2003 23:23 |
21. ágú 2003 14:37 |
| NÚ ER NÓG KOMIÐ!!! |
3 |
Fart í Golf |
13. júl 2003 22:20 |
14. júl 2003 23:08 |
| Ping TiSi driver til sölu |
3 |
GKthor í Golf |
13. júl 2003 19:27 |
17. júl 2003 14:24 |
| spurning |
2 |
[Notanda eytt] í Box |
13. júl 2003 17:08 |
23. júl 2003 18:18 |
| Frábær sigur |
0 |
mythos í Golf |
13. júl 2003 16:29 |
13. júl 2003 16:29 |
| Driverinn hans Tigers |
8 |
Rasputin í Golf |
13. júl 2003 15:27 |
14. júl 2003 10:54 |
| Djöss leti! |
0 |
vignirm í Frjálsar íþróttir |
13. júl 2003 13:18 |
13. júl 2003 13:18 |
| hvíti drekinn |
2 |
baraari í Bardagaíþróttir |
13. júl 2003 12:33 |
26. júl 2003 15:08 |
| Trivia |
1 |
HilmarTh í Knattspyrna |
13. júl 2003 12:21 |
14. júl 2003 17:42 |
| bam kemur!!!!! |
5 |
grandma í Bretti |
13. júl 2003 01:58 |
13. júl 2003 23:32 |
| www.golf.is |
3 |
callaway í Golf |
12. júl 2003 23:12 |
13. júl 2003 21:18 |
| Bara forvitni! |
0 |
stefanbh í Körfubolti |
12. júl 2003 23:01 |
12. júl 2003 23:01 |
| Smá um félgaið knattspyrnufélagið Þróttur R |
0 |
[Notanda eytt] í Íþróttir |
12. júl 2003 22:50 |
12. júl 2003 22:50 |
| Ertu á móti því að Beckham hafi verið seldur ? |
9 |
[Notanda eytt] í Knattspyrna |
12. júl 2003 22:34 |
15. júl 2003 21:53 |
| Opna breska! |
3 |
stefanbh í Golf |
12. júl 2003 17:43 |
14. júl 2003 21:45 |
| Hvað finnst þér um Skylmingar? |
6 |
[Notanda eytt] í Bardagaíþróttir |
12. júl 2003 14:38 |
15. júl 2003 13:13 |
| Igore Wowchanchyn!!!!! |
2 |
Boxing í Bardagaíþróttir |
12. júl 2003 13:14 |
14. júl 2003 12:18 |
| Óska eftir ram driver |
0 |
Steini1 í Golf |
11. júl 2003 23:14 |
11. júl 2003 23:14 |
| styrkur |
5 |
steinunn í Bardagaíþróttir |
11. júl 2003 22:37 |
13. júl 2003 18:57 |
| Odyssey 2-ball pútter til sölu |
10 |
Bizzleburp í Golf |
11. júl 2003 22:20 |
22. júl 2003 10:18 |
| Ný andlit |
4 |
Shotgun í Knattspyrna |
11. júl 2003 22:22 |
13. júl 2003 13:54 |
| Áfastur kútur Vs. Í Belti ?? |
1 |
[Notanda eytt] í Litbolti |
11. júl 2003 21:55 |
11. júl 2003 22:19 |
| Hockey skóli hér kem ég og allir plebbarnir |
1 |
StonePje í Hokkí |
11. júl 2003 19:23 |
11. júl 2003 22:04 |