Gleymt lykilorð
Nýskráning
Forsíða

Notendur

Re: Codename Gordon

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
suckar<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: gg´s

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
ekkert þannig séð flame ennþá :D en gg davolia<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: warcraft 3 mod

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
ég fýlaði superhero modið meira<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Screenshot!

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
þessar upplýsingar fyrir ofan ættu að duga ;D<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Cs Myndir

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
mæli með mplayer: http://static.hugi.is/smegma/mplayer<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: hvernig myndir þú stilla upp landsliðinu?

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
krissi knifah gambler zombie blibb og jam sem varamann <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Smá könnun.

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
icemat<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: reglur a skjálfta 2 ?

í Half-Life fyrir 22 árum, 1 mánuði
ég kann ekki að bunnyjumpa :/<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Rannsóknardeild GGRN

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
ehe heh ehehe huh ?

Re: Besta Counter Strike músin

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
nota icemat og mx500 músin mín hefur aldrei klikkað<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Í hvaða klönum hefur þú verið?

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
PfF|-Majesty [.Lord.]Majesty [.GEGT1337.]Majesty |eCCo| Majesty og nú Surface ~ Majesty<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Málshættir, hvað fékkst þú?

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
Frestur er á illu bestur<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: 1337.is?

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
já fixa emailin >:l<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: YO! Er ekki í lagi með fólk ?

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
kominn tími á að opna sona admin hotline gulli væri flottur í það <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: GEGT1337:* tveggja ára!

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
\o/ ég mæti í grill!<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: GG(RN)

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
yeah<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Breytingar á Skjálfta !

í Half-Life fyrir 22 árum, 2 mánuðum
Það er búið að plata mig 2x í dag læt ekki plata mig meira a

Re: Simnet dl

í Half-Life fyrir 22 árum, 3 mánuðum
eg er kominn með 940 :( gotohell steam<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: MS IntelliMouse Explorer 4.0

í Half-Life fyrir 22 árum, 4 mánuðum
“Intellimouse Explorer 4.0 músin, mjúk, silfurlit og svört, rennur eftir borðinu eins og öflugur lax rennur upp gegn örum straumum.” :)<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: besta clanið

í Half-Life fyrir 22 árum, 5 mánuðum
MurK <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: mx500 eða ms3.0 ?

í Half-Life fyrir 22 árum, 5 mánuðum
tjaaa, eg hef aldrei lent í neinu veseni með mína mx 500.. en ég held samt að þú ættir bara halda þig við ms 3.0<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: CAL /*/ Pre-season búið

í Half-Life fyrir 22 árum, 5 mánuðum
cal smal<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: skamm... skamm....

í Half-Life fyrir 22 árum, 6 mánuðum
ROSALEGT hvað þessi cs menning/þjóð? eitthvað er óþroskuð, ógeðsleg og leiðinleg<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Jæja

í Half-Life fyrir 22 árum, 6 mánuðum
helduru það Bjössi ;)<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Skjálfti 1 | 2004

í Half-Life fyrir 22 árum, 6 mánuðum
Someone sem admin!!! en annars finst mér þægilegast að execa sona skjalft.cfg dæmi <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok