| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| DUI | 3 | Sticky í Tilveran | 19. jún 2007 21:12 | 20. jún 2007 22:01 |
| Skondin svör | 7 | Neibb í Tilveran | 16. jún 2007 23:23 | 20. jún 2007 21:48 |
| Britain's Got Talent | 8 | Zimpo í Sorp | 18. jún 2007 00:03 | 20. jún 2007 21:01 |
| Japan | 18 | TensaZangetsu í Skóli | 25. maí 2007 18:40 | 20. jún 2007 20:28 |
| WOW? | 162 | Stjarna4 í Tilveran | 9. jún 2007 18:50 | 20. jún 2007 19:48 |
| Jöfnunarstyrkur | 7 | tonks í Skóli | 31. maí 2007 19:19 | 20. jún 2007 19:11 |
| Pizza Hut | 37 | gydingurinn í Húmor | 12. jún 2007 01:22 | 20. jún 2007 18:16 |
| þetta meikaði séns! | 7 | numba í Tilveran | 19. jún 2007 20:14 | 20. jún 2007 17:00 |
| Paris Hilton! | 25 | Laddis í Sorp | 17. jún 2007 15:19 | 20. jún 2007 16:46 |
| Könnunin :'D | 8 | hastalavista í Skóli | 15. jún 2007 00:46 | 20. jún 2007 12:10 |
| Til hamingju... | 14 | TangoPahPahBravo í Tilveran | 19. jún 2007 20:20 | 20. jún 2007 10:37 |
| einn frá vinnunni í dag | 29 | Batguy í Húmor | 13. jún 2007 17:36 | 20. jún 2007 07:44 |
| andskotans foreldrar skilja aldrei neitt :( | 26 | WineGum í Tilveran | 13. jún 2007 18:05 | 20. jún 2007 07:16 |
| Bestu myndbönd evar | 14 | OGodWatHaveIDone í Húmor | 16. jún 2007 23:13 | 20. jún 2007 02:47 |
| halló! | 8 | tarantula í Sorp | 19. jún 2007 12:19 | 19. jún 2007 23:21 |
| Trukkur keyrði með mann í hjólastól framan á bifreið sinni á 80km hraða | 6 | kjartano í Tilveran | 8. jún 2007 11:34 | 19. jún 2007 22:00 |
| AAAAAAAAAAAAAAAAA | 50 | russatik í Sorp | 17. jún 2007 13:55 | 19. jún 2007 21:46 |
| Launakjör ungs fólks | 52 | JonMaiden í Tilveran | 8. jún 2007 22:36 | 19. jún 2007 21:46 |
| Aldur? | 82 | RonBurgundy í Rómantík | 9. jún 2007 22:25 | 19. jún 2007 21:19 |
| Aulaspurning | 20 | deyn í Sorp | 14. jún 2007 00:04 | 19. jún 2007 21:14 |
| rétt upp hönd | 52 | [Notanda eytt] í Sorp | 17. jún 2007 05:55 | 19. jún 2007 21:07 |
| Spice Girls!! | 6 | tequila89 í Tilveran | 17. jún 2007 13:27 | 19. jún 2007 19:02 |
| Er nú lítill sorpari en hér er þó góð síða.. | 5 | Nessinn í Sorp | 19. jún 2007 01:36 | 19. jún 2007 18:14 |
| Stoppa tímann... hvað mundu þið gera? | 204 | Solid í Tilveran | 18. maí 2007 08:04 | 19. jún 2007 17:46 |
| hey! | 1 | bebebe í Skóli | 17. jún 2007 22:16 | 19. jún 2007 17:43 |