| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| skynsamlegur þráður | 168 | [Notanda eytt] í Sorp | 29. júl 2007 22:20 | 1. ágú 2007 21:12 |
| prump er ekki fyndið! | 12 | herbjorg2 í Sorp | 29. júl 2007 22:13 | 30. júl 2007 12:50 |
| ...já!! | 28 | [Notanda eytt] í Sorp | 29. júl 2007 21:52 | 1. ágú 2007 19:40 |
| vá, ^^ | 152 | [Notanda eytt] í Sorp | 29. júl 2007 21:26 | 1. ágú 2007 16:08 |
| pary for my soul | 23 | [Notanda eytt] í Sorp | 29. júl 2007 20:31 | 31. júl 2007 15:32 |
| Psychesailor(bara eitthvað random fríkí nafn) | 7 | Fuckface í Sorp | 29. júl 2007 17:29 | 30. júl 2007 12:57 |
| veit ekki allveg.... | 9 | [Notanda eytt] í Rómantík | 29. júl 2007 14:55 | 4. ágú 2007 23:50 |
| Leikur | 6 | Andri93 í Sorp | 29. júl 2007 14:14 | 29. júl 2007 14:55 |
| Skotárás í Reykjavík!!! :O | 121 | WabbitKiller í Sorp | 29. júl 2007 13:57 | 3. ágú 2007 16:50 |
| .... | 14 | Fannekkertgott í Tilveran | 29. júl 2007 12:50 | 30. júl 2007 10:34 |
| fuck | 14 | eghatatig í Tilveran | 29. júl 2007 11:59 | 1. ágú 2007 11:33 |
| ÓMÆGAD! OMGOMG! Oh my god! OMG ÓMÆGAD osofrv.. | 79 | [Notanda eytt] í Sorp | 29. júl 2007 10:56 | 4. ágú 2007 13:07 |
| hvenær byrjar skólinn? fenguði bréf? | 24 | [Notanda eytt] í Skóli | 29. júl 2007 03:14 | 2. sep 2007 18:13 |
| könnuniiiin.... -.- | 8 | classic í Sorp | 29. júl 2007 02:44 | 29. júl 2007 16:41 |
| Tannréttingar | 19 | Prongsie í Tilveran | 29. júl 2007 01:53 | 1. ágú 2007 16:06 |
| ^^ Tööff (: | 54 | themachine í Sorp | 29. júl 2007 00:45 | 31. júl 2007 15:20 |
| Fkn nett pirruð!!!! | 91 | Einhverfa í Tilveran | 28. júl 2007 22:43 | 4. ágú 2007 20:24 |
| rump-dump-ru | 25 | deyn í Sorp | 28. júl 2007 21:17 | 31. júl 2007 19:35 |
| POIIIIISOOOONN!!(8) | 87 | BaraBjani í Sorp | 28. júl 2007 20:47 | 30. júl 2007 15:55 |
| Tenglar | 1 | GuapoDiablo í Hátíðir | 28. júl 2007 20:20 | 28. júl 2007 20:56 |
| hæ | 209 | Haena í Sorp | 28. júl 2007 20:24 | 3. ágú 2007 13:30 |
| Anonymous | 34 | Rosebud í Tilveran | 28. júl 2007 18:02 | 2. ágú 2007 11:41 |
| Simpson The movie | 60 | giggs4 í Sorp | 28. júl 2007 16:26 | 19. jan 2008 20:57 |
| Lag! | 0 | Papasmurf45 í Tilveran | 28. júl 2007 14:49 | 28. júl 2007 14:49 |
| Ermasundsgöngin | 11 | franur í Tilveran | 28. júl 2007 11:18 | 30. júl 2007 00:01 |