| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| að installa. | 5 | katryn í The Sims | 13. jún 2007 16:05 | 16. jún 2007 16:11 |
| Kingdom hearts 3 myndband: ekki enda myndband nr. 2 | 7 | [Notanda eytt] í Final Fantasy | 13. jún 2007 14:18 | 2. júl 2007 23:30 |
| break up | 5 | bohochic í The Sims | 13. jún 2007 13:54 | 14. jún 2007 17:27 |
| Tímalína | 19 | Swooper í Spunaspil | 13. jún 2007 13:22 | 18. maí 2008 21:55 |
| Seasons & erfiðleikar? | 3 | ImCharmed í The Sims | 13. jún 2007 12:59 | 21. jún 2007 14:25 |
| CD key... | 3 | AwesomO í Quake og Doom | 13. jún 2007 12:27 | 20. okt 2008 16:18 |
| World Of Warcraft is a feeling... | 5 | eindrz í Blizzard leikir | 13. jún 2007 12:14 | 15. jún 2007 21:57 |
| Hvort er betra? | 13 | demaNtur í Half-Life | 13. jún 2007 09:44 | 14. jún 2007 13:21 |
| Quagmirran tekinn 1sec fyrir surver shotdown | 46 | Fjallageitin í Blizzard leikir | 13. jún 2007 03:06 | 22. jún 2007 01:24 |
| Evendim | 8 | OfficerDickhead í MMORPG | 13. jún 2007 02:33 | 15. jún 2007 12:15 |
| Appeals.. | 4 | J1nX í Manager leikir | 13. jún 2007 01:27 | 17. jún 2007 00:24 |
| SOTP í SSC | 18 | 609 í Blizzard leikir | 13. jún 2007 00:24 | 17. jún 2007 13:28 |
| Scrimm 3 aftur? | 14 | Axel8 í Call of Duty | 12. jún 2007 22:54 | 15. jún 2007 18:20 |
| overdoze vs uma | 8 | ccivan í Half-Life | 12. jún 2007 22:16 | 13. jún 2007 21:09 |
| Arenateams | 49 | trusts í Blizzard leikir | 12. jún 2007 22:21 | 19. jún 2007 19:57 |
| rws vs. mort | 0 | ccivan í Half-Life | 12. jún 2007 21:21 | 12. jún 2007 21:21 |
| Islenska draumaliðið! | 93 | ManBearP1g í Half-Life | 12. jún 2007 21:28 | 20. jún 2007 20:29 |
| leikhlé | 3 | axuz í Manager leikir | 12. jún 2007 21:03 | 13. jún 2007 10:25 |
| OFUR tölva til sölu!! | 24 | stonsijones í Half-Life | 12. jún 2007 20:14 | 20. jún 2007 11:59 |
| Preston | 7 | Valzi í Manager leikir | 12. jún 2007 19:46 | 13. jún 2007 18:36 |
| HLTV á scump vs cMd | 8 | bjarkiboy í Half-Life | 12. jún 2007 19:45 | 12. jún 2007 22:43 |
| GOTT R' NOT? | 6 | demaNtur í Half-Life | 12. jún 2007 18:22 | 13. jún 2007 17:15 |
| Seasons ?? | 5 | dimz í The Sims | 12. jún 2007 18:13 | 14. jún 2007 17:24 |
| 2 lið | 16 | ccivan í Half-Life | 12. jún 2007 17:44 | 14. jún 2007 00:28 |
| Punkbuster | 3 | hvorkyn í Battlefield | 12. jún 2007 17:37 | 14. jún 2007 00:34 |