| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Smá spurning | 3 | Selshamur í Battlefield | 22. júl 2007 12:13 | 8. ágú 2007 14:59 |
| WTF!? | 2 | HerraJon í Battlefield | 22. júl 2007 09:57 | 22. júl 2007 16:54 |
| Reward galli | 7 | killy í Manager leikir | 22. júl 2007 02:47 | 24. júl 2007 10:17 |
| Scouting Assignments | 2 | bulli í Manager leikir | 22. júl 2007 01:42 | 22. júl 2007 01:54 |
| Þarf hjálp !!! | 8 | [Notanda eytt] í Half-Life | 22. júl 2007 01:40 | 27. júl 2007 14:00 |
| .... | 14 | [Notanda eytt] í Final Fantasy | 22. júl 2007 00:09 | 26. júl 2007 20:13 |
| Fps | 16 | [Notanda eytt] í Blizzard leikir | 21. júl 2007 21:53 | 26. júl 2007 12:08 |
| 3rd person! Seismovision | 1 | flimbees í Call of Duty | 21. júl 2007 21:39 | 21. júl 2007 23:33 |
| 2 æðislegar spurningar | 6 | PalliMoon í Blizzard leikir | 21. júl 2007 19:58 | 22. júl 2007 11:34 |
| PROJECT REALITY - skoðið þetta.... | 3 | smile í Battlefield | 21. júl 2007 19:37 | 9. des 2007 09:00 |
| hvernig? | 6 | Skauti í Half-Life | 21. júl 2007 17:51 | 22. júl 2007 18:55 |
| Íslenskur ranked server | 8 | snurf í Battlefield | 21. júl 2007 16:42 | 21. júl 2007 21:05 |
| Sweet klippa | 18 | k3x1 í Half-Life | 21. júl 2007 16:31 | 24. júl 2007 20:39 |
| Geggjuð tölva FOKKING GEÐVEIK! | 54 | ccivan í Half-Life | 21. júl 2007 15:51 | 30. júl 2007 07:17 |
| Addons | 5 | NN50 í Blizzard leikir | 21. júl 2007 15:05 | 21. júl 2007 19:15 |
| bless | 33 | ccivan í Half-Life | 21. júl 2007 15:05 | 6. ágú 2007 15:11 |
| Smá pæling! | 2 | Laddis í MMORPG | 21. júl 2007 14:33 | 22. júl 2007 22:40 |
| sword of the new world | 2 | someone40 í MMORPG | 21. júl 2007 14:23 | 29. júl 2007 21:27 |
| Xbox 360 óskast | 4 | GLXRBLT í Tölvuleikir | 21. júl 2007 13:28 | 6. okt 2007 15:34 |
| vinnsluminni | 4 | pick í Half-Life | 21. júl 2007 13:23 | 22. júl 2007 03:15 |
| Funny nöfn á items í wow :þ | 7 | Ommish í Blizzard leikir | 21. júl 2007 11:09 | 23. júl 2007 11:00 |
| Kingdom hearts myndbönd með codebreaker | 0 | Vincento í Final Fantasy | 21. júl 2007 10:55 | 21. júl 2007 10:55 |
| he he! | 9 | Zacky í Half-Life | 21. júl 2007 02:32 | 22. júl 2007 20:44 |
| klippur | 6 | ibee í Half-Life | 20. júl 2007 22:59 | 21. júl 2007 15:47 |
| AMD eða Intel ? | 14 | duwey í Half-Life | 20. júl 2007 22:56 | 25. júl 2007 20:05 |