| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Óska eftir Fender Telecaster | 0 | Stjani11 | 7. jún 2005 15:52 | 7. jún 2005 15:52 |
| Morley wha/volume/distortion eins og Cliff notaði ! | 5 | hoddibrain | 7. jún 2005 11:05 | 8. jún 2005 20:56 |
| Óska eftir Boss CH1 super chorus petal | 0 | 99bjarnit | 6. jún 2005 21:53 | 6. jún 2005 21:53 |
| Iron maiden ódýr miði í B svæði | 1 | [Notanda eytt] | 6. jún 2005 21:02 | 8. jún 2005 21:38 |
| Bassi og Söngvari óskast! | 5 | Dirty | 6. jún 2005 21:02 | 11. jún 2005 21:00 |
| Reyna að manna band á Akureyri | 5 | Addni | 6. jún 2005 20:52 | 14. okt 2006 18:35 |
| Pearl Forum series | 2 | [Notanda eytt] | 6. jún 2005 17:42 | 18. jún 2005 19:54 |
| Trommuleikari | 3 | Starr | 6. jún 2005 15:05 | 7. jún 2005 12:10 |
| Iron maiden miði til sölu | 9 | Jaguar | 6. jún 2005 13:23 | 7. jún 2005 18:22 |
| Boss pedall til sölu!!! | 10 | HlynurS | 6. jún 2005 08:44 | 7. jún 2005 14:03 |
| Frábær Multieffect til sölu !! | 8 | [Notanda eytt] | 5. jún 2005 16:12 | 6. jún 2005 09:59 |
| magnari til sölu | 4 | felican182 | 5. jún 2005 12:25 | 6. jún 2005 15:50 |
| Óska eftir Boss pedal | 3 | [Notanda eytt] | 5. jún 2005 11:53 | 8. jún 2005 14:03 |
| Óska eftir Line6 Guitar Port | 3 | MrSir | 5. jún 2005 00:31 | 6. jún 2005 16:05 |
| Crash | 4 | arnthorj | 4. jún 2005 22:55 | 6. jún 2005 11:07 |
| Boss GT-3 | 1 | bnielsen | 4. jún 2005 17:04 | 4. jún 2005 17:55 |
| Gítarmagnari falur á spottprís. | 1 | RitchieB | 3. jún 2005 15:17 | 3. jún 2005 15:21 |
| Hey þú! | 8 | Halldori | 3. jún 2005 11:40 | 8. jún 2005 00:05 |
| Nord Electro2 hljómborð til sölu! | 6 | bizzjohnson | 2. jún 2005 18:24 | 3. jún 2005 02:55 |
| syrincs monitorar til sölu | 3 | felican182 | 2. jún 2005 00:10 | 3. jún 2005 16:55 |
| Whammy/Cry Baby Wah-Wah | 0 | [Notanda eytt] | 1. jún 2005 19:33 | 1. jún 2005 19:33 |
| óska eftir ódýrum bassa | 0 | TeXen | 1. jún 2005 19:20 | 1. jún 2005 19:20 |
| vantar | 9 | Bjarturl | 1. jún 2005 17:50 | 6. jún 2005 21:05 |
| Studio Græjur Til Sölu | 1 | varpa | 1. jún 2005 16:50 | 7. jún 2005 01:44 |
| Til sölu bassi/effect/taska/magnari 50þ | 2 | reynzi | 1. jún 2005 10:27 | 2. jún 2005 16:37 |