| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| PW-10 | 9 | gunnisnigill | 3. júl 2005 16:13 | 6. júl 2005 15:35 |
| vantar trommara :P :P | 6 | alicia | 1. júl 2005 19:28 | 3. júl 2005 15:26 |
| marshall haus | 1 | Jaguar | 30. jún 2005 23:08 | 3. júl 2005 15:59 |
| Peavey bassamagnari til sölu! | 2 | muff | 30. jún 2005 18:20 | 2. júl 2005 12:34 |
| Vantar að komast í Hljómsveit | 5 | Zorcerer | 30. jún 2005 12:07 | 30. jún 2005 17:56 |
| Magnari til sölu... | 4 | thr | 29. jún 2005 23:31 | 30. jún 2005 16:37 |
| Crash | 4 | arnthorj | 29. jún 2005 21:37 | 25. sep 2005 22:49 |
| Mixer til sölu! | 4 | UnnZ | 29. jún 2005 21:12 | 30. jún 2005 19:54 |
| Ashdown Bassamagnari og Ibanez bassi til sölu. | 3 | 29. jún 2005 16:28 | 29. jún 2005 18:10 | |
| Óska eftir Semi-Hollow gítar... | 0 | ArabStrap | 29. jún 2005 13:51 | 29. jún 2005 13:51 |
| Vantar Kassagítar STRAX .. helst í kvöld eða á morgun! | 22 | Gummys | 27. jún 2005 18:04 | 28. jún 2005 21:08 |
| Bassleikari óskast á Norðurlandi! | 7 | BillyHlyns | 27. jún 2005 00:42 | 29. jún 2005 07:44 |
| Óska eftir bassamagnara og gítar með magnara. | 1 | hreidmar | 26. jún 2005 22:44 | 27. jún 2005 12:20 |
| Bráðvantar Ódýrt Trommusett! | 6 | smeppi | 26. jún 2005 20:04 | 9. ágú 2005 01:20 |
| vantar bassabox | 0 | ej20 | 26. jún 2005 11:21 | 26. jún 2005 11:21 |
| Mixer til sölu! | 6 | UnnZ | 26. jún 2005 01:51 | 27. jún 2005 00:46 |
| Bílskúrssala | 4 | Dojo | 25. jún 2005 03:57 | 27. jún 2005 16:37 |
| Fender strat á 35 þúsund | 5 | Mark182 | 24. jún 2005 17:12 | 30. jún 2005 02:08 |
| Gítar til sölu!! | 10 | Boxcar | 24. jún 2005 09:26 | 5. júl 2005 23:44 |
| vantar staka bassatrommu | 0 | Helnidir | 24. jún 2005 02:54 | 24. jún 2005 02:54 |
| Magnari til sölu | 5 | einar81 | 23. jún 2005 21:17 | 24. jún 2005 17:28 |
| Á einhver 4 rása upptökutæki að selja mér? | 1 | Kristur | 23. jún 2005 18:45 | 23. jún 2005 20:28 |
| De armond Les Paul studio til sölu | 3 | Fibonacci | 23. jún 2005 14:27 | 24. jún 2005 14:37 |
| BOSS TR-2 Tremolo til solu. Glaenyr!!! | 0 | LightsOut | 22. jún 2005 22:27 | 22. jún 2005 22:27 |
| Álit á Vetta 2 | 3 | KoRnHead | 22. jún 2005 20:30 | 24. jún 2005 21:05 |