Gleymt lykilorð
Nýskráning
Hljóðfæri

Hljóðfæri

7.030 eru með Hljóðfæri sem áhugamál
113.284 stig
384 greinar
39.628 þræðir
105 tilkynningar
4.188 myndir
968 kannanir
254.447 álit
Meira

Ofurhugar

HoddiDarko HoddiDarko 1.490 stig
Diddii Diddii 1.040 stig
Tjeko Tjeko 966 stig
negrasvikari negrasvikari 832 stig
Noisemaker Noisemaker 826 stig
Addni Addni 820 stig
HlynurS HlynurS 814 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
PW-10 9 gunnisnigill 3. júl 2005 16:13 6. júl 2005 15:35
vantar trommara :P :P 6 alicia 1. júl 2005 19:28 3. júl 2005 15:26
marshall haus 1 Jaguar 30. jún 2005 23:08 3. júl 2005 15:59
Peavey bassamagnari til sölu! 2 muff 30. jún 2005 18:20 2. júl 2005 12:34
Vantar að komast í Hljómsveit 5 Zorcerer 30. jún 2005 12:07 30. jún 2005 17:56
Magnari til sölu... 4 thr 29. jún 2005 23:31 30. jún 2005 16:37
Crash 4 arnthorj 29. jún 2005 21:37 25. sep 2005 22:49
Mixer til sölu! 4 UnnZ 29. jún 2005 21:12 30. jún 2005 19:54
Ashdown Bassamagnari og Ibanez bassi til sölu. 3 mail 29. jún 2005 16:28 29. jún 2005 18:10
Óska eftir Semi-Hollow gítar... 0 ArabStrap 29. jún 2005 13:51 29. jún 2005 13:51
Vantar Kassagítar STRAX .. helst í kvöld eða á morgun! 22 Gummys 27. jún 2005 18:04 28. jún 2005 21:08
Bassleikari óskast á Norðurlandi! 7 BillyHlyns 27. jún 2005 00:42 29. jún 2005 07:44
Óska eftir bassamagnara og gítar með magnara. 1 hreidmar 26. jún 2005 22:44 27. jún 2005 12:20
Bráðvantar Ódýrt Trommusett! 6 smeppi 26. jún 2005 20:04 9. ágú 2005 01:20
vantar bassabox 0 ej20 26. jún 2005 11:21 26. jún 2005 11:21
Mixer til sölu! 6 UnnZ 26. jún 2005 01:51 27. jún 2005 00:46
Bílskúrssala 4 Dojo 25. jún 2005 03:57 27. jún 2005 16:37
Fender strat á 35 þúsund 5 Mark182 24. jún 2005 17:12 30. jún 2005 02:08
Gítar til sölu!! 10 Boxcar 24. jún 2005 09:26 5. júl 2005 23:44
vantar staka bassatrommu 0 Helnidir 24. jún 2005 02:54 24. jún 2005 02:54
Magnari til sölu 5 einar81 23. jún 2005 21:17 24. jún 2005 17:28
Á einhver 4 rása upptökutæki að selja mér? 1 Kristur 23. jún 2005 18:45 23. jún 2005 20:28
De armond Les Paul studio til sölu 3 Fibonacci 23. jún 2005 14:27 24. jún 2005 14:37
BOSS TR-2 Tremolo til solu. Glaenyr!!! 0 LightsOut 22. jún 2005 22:27 22. jún 2005 22:27
Álit á Vetta 2 3 KoRnHead 22. jún 2005 20:30 24. jún 2005 21:05
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok