| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| 24 rása digital Mixer til s0lu | 5 | varpa | 19. júl 2005 15:40 | 20. júl 2005 22:34 |
| Svartur Ibanez til Sölu | 3 | rmj | 19. júl 2005 13:42 | 20. júl 2005 09:42 |
| kassagítar til sölu | 0 | thjostur | 19. júl 2005 09:26 | 19. júl 2005 09:26 |
| Sneriltromma til sölu: | 8 | addi89 | 18. júl 2005 19:19 | 22. júl 2005 23:29 |
| Hljóðkerfi til sölu | 3 | SiggiRogg | 18. júl 2005 18:23 | 10. ágú 2005 23:48 |
| Óska eftir marshall boxi (4x12) | 2 | darnalds | 18. júl 2005 17:51 | 20. júl 2005 19:56 |
| Til sölu klassískur byrjendagítar | 0 | Kjarri8496542 | 17. júl 2005 22:50 | 17. júl 2005 22:50 |
| Óska eftir bassamagnara | 9 | sjubbi | 17. júl 2005 17:28 | 18. júl 2005 14:36 |
| ESP KH-2 til sölu | 8 | Sindrideth | 16. júl 2005 20:50 | 21. júl 2005 22:22 |
| Dean Edge bassi til sölu | 0 | [Notanda eytt] | 16. júl 2005 18:11 | 16. júl 2005 18:11 |
| Óska eftir Fender Jazz bass | 0 | 4983 | 16. júl 2005 16:43 | 16. júl 2005 16:43 |
| Bassi til sölu | 1 | Mayhem | 16. júl 2005 15:14 | 17. júl 2005 22:32 |
| 6 stk HH Hátalarar til sölu! | 0 | [Notanda eytt] | 15. júl 2005 21:47 | 15. júl 2005 21:47 |
| Roland VA-3 | 0 | Zertrix | 15. júl 2005 00:41 | 15. júl 2005 00:41 |
| Magnari til sölu | 0 | einar81 | 14. júl 2005 20:04 | 14. júl 2005 20:04 |
| Carvin stæða á stórlækkuðu verði | 12 | pesis | 13. júl 2005 22:37 | 17. júl 2005 21:52 |
| Lampamagnari óskast! | 2 | retinus | 13. júl 2005 20:35 | 13. júl 2005 21:15 |
| Veit einhver hvort það sé æfingarhúsnæði | 3 | runninn | 13. júl 2005 18:34 | 14. júl 2005 12:18 |
| Pro tools | 7 | biatsi | 13. júl 2005 18:21 | 23. júl 2005 15:43 |
| Trommusett til sölu | 12 | ZitTerN | 12. júl 2005 22:32 | 16. júl 2005 18:22 |
| óska eftir kassagítar | 0 | Helgi1989 | 12. júl 2005 18:06 | 12. júl 2005 18:06 |
| Rhodes | 4 | ElGorilla | 12. júl 2005 17:04 | 17. júl 2005 19:38 |
| Úrvals Peavey bassastæða til sölu. | 5 | maus | 12. júl 2005 13:44 | 18. júl 2005 10:08 |
| Bassi óskast. | 6 | teetuz | 11. júl 2005 23:34 | 14. júl 2005 02:33 |
| Vantar magnarahaus.......helst lampa. | 6 | ehar | 11. júl 2005 16:00 | 14. júl 2005 14:04 |