| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Leikir og Win2000 | 11 | siggik | 27. ágú 2001 13:55 | 28. ágú 2001 00:40 |
| Zlave | 5 | TomB | 27. ágú 2001 14:03 | 27. ágú 2001 23:41 |
| lausn | 4 | RenShai | 27. ágú 2001 16:43 | 27. ágú 2001 21:37 |
| Hvernig væri að breyta aðeins til? | 4 | Biohazard | 27. ágú 2001 18:51 | 27. ágú 2001 20:27 |
| TS vantar meðlimi | 5 | Nice | 26. ágú 2001 14:35 | 27. ágú 2001 17:43 |
| HJÁLP!!! | 3 | Frilli | 27. ágú 2001 13:14 | 27. ágú 2001 17:27 |
| mIRC | 2 | Topas | 27. ágú 2001 16:05 | 27. ágú 2001 17:03 |
| !! | 0 | sinai | 27. ágú 2001 16:39 | 27. ágú 2001 16:39 |
| Úrslit leikja á Skjálfta? | 5 | rooster | 27. ágú 2001 14:19 | 27. ágú 2001 15:44 |
| Gaur deyr eftir O.D af C-S | 9 | Luther | 26. ágú 2001 12:50 | 27. ágú 2001 15:39 |
| Til hamingju með sigurinn DCAP/CCP | 8 | Spaz | 26. ágú 2001 22:02 | 27. ágú 2001 09:51 |
| díser kræst | 2 | fatBastard | 26. ágú 2001 23:31 | 27. ágú 2001 09:36 |
| Meira um Half Life 2.... | 3 | MadMax | 25. ágú 2001 11:31 | 27. ágú 2001 00:54 |
| Skjálfti 3|2001 | 12 | Crazyhorse | 26. ágú 2001 20:45 | 27. ágú 2001 00:53 |
| *skjálft* | 4 | Gauos | 26. ágú 2001 20:15 | 26. ágú 2001 23:09 |
| .evil. vantar mann á skjálfta | 8 | StOrMuR | 24. ágú 2001 10:49 | 26. ágú 2001 21:19 |
| hvar get eg downloadað Mirc | 4 | [Notanda eytt] | 25. ágú 2001 07:47 | 25. ágú 2001 20:19 |
| LOGOIN | 2 | Pex | 25. ágú 2001 16:36 | 25. ágú 2001 20:16 |
| Nýtt clan | 5 | tottergott | 24. ágú 2001 16:49 | 25. ágú 2001 02:22 |
| Cpl? | 1 | snjall | 24. ágú 2001 23:54 | 25. ágú 2001 02:20 |
| Problem..... | 6 | Hellraize | 23. ágú 2001 10:55 | 24. ágú 2001 15:01 |
| Gallar í CS | 6 | Pex | 23. ágú 2001 17:22 | 24. ágú 2001 13:45 |
| skjálfti :) | 9 | Zoon | 24. ágú 2001 03:19 | 24. ágú 2001 12:32 |
| Læti! | 19 | sinai | 23. ágú 2001 19:22 | 24. ágú 2001 11:42 |
| ÞAÐ GERIST Á MORGUN | 5 | [Notanda eytt] | 23. ágú 2001 17:44 | 24. ágú 2001 02:08 |