Ég var að skoða gamlar greinar og tók eftir því hversu margir stjórnendur hafa verið á /heilsa hér er listi:

NoFear - 5. apríl 2010 núverandi

Atvinnukrimmi - 5. apríl 2010 núverandi

ning - 5. apríl 2010 núverandi

Soldat - 11. janúar 2009 samþykkti síðast grein 7. febrúar 2009 - var frekar stutt..

ruslakallin - núverandi . kom 28. nóvember 2008 ?

HelvitisGisli - 5. desember 2006 sagði af sér 6. febrúar 2009

Kilo - 14. júní 2006 sást síðast 25. mars 2007

Xavier - varð stjórnandi c.a 7. október 2002 sást litið eftir 15. maí 2008- 19:16

gaggalill sást litið eftir - 15. nóvember 2006

catgirl varð stjórnandi c.a 27. mars 2002 - hætti 7. apríl 2004

harpajul - varð stjórnandi c.a 10. janúar 2002 síðsta grein samþykkt 18. mars 2004 kom síðast á huga 30. nóvember 2007

appel sást síðast 22. september 2002

BearZon sást síðast 13. júní 2001

Smegma sást síðast 4. júlí 2001

enn sást síðast 30. apríl 2001

Slay sást síðast 7. apríl 2001

daxes sást síðast 6. apríl 2001

atli sást síðast 4. apríl 2001

Fluffster sást síðast 20. nóvember 2001

Unnarb - sást síðast 19. desember 2001

mars 2001 þurfti að fá samþykki fyrir greinum, svo ég kemst ekki lengra aftur í tíman

Ef það er eitthvað sem vantar.. þa´bara látið mig vita :)
Triangle of life