| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| istorrent.net | 4 | FranklinSteiner í Tilveran | 8. jún 2009 20:28 | 10. jún 2009 01:09 |
| ÓE. Skellinöðru á 200-300 þúsund. | 10 | isipisi í Mótorhjól | 8. jún 2009 20:27 | 17. ágú 2009 22:09 |
| movie | 5 | maximon í Half-Life | 8. jún 2009 20:22 | 10. jún 2009 22:29 |
| ÓE: Gömlum Marshall haus | 0 | blingi í Hljóðfæri | 8. jún 2009 20:07 | 8. jún 2009 20:07 |
| Uppboð Eika | 1 | hhelgason í Bretti | 8. jún 2009 20:03 | 9. jún 2009 11:15 |
| ÓE: 5 strengja banjó-i | 0 | thecoral í Hljóðfæri | 8. jún 2009 19:52 | 8. jún 2009 19:52 |
| lanmót | 6 | vGv í Half-Life | 8. jún 2009 19:49 | 7. júl 2009 14:38 |
| Lag/Prinsessan og Durtarnir | 7 | [Notanda eytt] í Tilveran | 8. jún 2009 19:48 | 11. jún 2009 16:23 |
| eldrautt? | 6 | SaraSara í Tíska & útlit | 8. jún 2009 19:31 | 14. júl 2009 01:10 |
| [ÓE] 17" Túbu í stað 19" | 1 | cull3n í Half-Life | 8. jún 2009 19:19 | 9. jún 2009 06:26 |
| LANMÓT KORKURINN ER FYRIR NEÐAN HJÁLP | 0 | ZiRiuS í Half-Life | 8. jún 2009 19:18 | 8. jún 2009 19:18 |
| fyrsti koss | 190 | Froskagaurinn í Rómantík | 8. jún 2009 19:15 | 12. okt 2009 21:47 |
| Tyrkisk Peber | 6 | Haukzi í Djammið | 8. jún 2009 19:13 | 9. jún 2009 20:36 |
| Nokkrar DVD myndir til sölu | 4 | katharos í Kvikmyndir | 8. jún 2009 19:12 | 29. jún 2009 19:26 |
| Boxer | 4 | steinki91 í Hundar | 8. jún 2009 18:59 | 27. júl 2009 19:14 |
| skrift | 8 | Ambien í Húðflúr og götun | 8. jún 2009 18:22 | 22. jún 2009 15:16 |
| The lovers are losing.. | 0 | erfid í Músík almennt | 8. jún 2009 18:13 | 8. jún 2009 18:13 |
| til sölu Nýlegur og lítið notaður H4 | 0 | Maw í Hljóðvinnsla | 8. jún 2009 18:09 | 8. jún 2009 18:09 |
| Power Brenner Gainer | 7 | bigman23 í Heilsa | 8. jún 2009 18:07 | 2. júl 2009 16:44 |
| GG's | 11 | heidar907 í Half-Life | 8. jún 2009 17:58 | 13. jún 2009 01:04 |
| Tölvuleikir sem eru algjört möst! | 34 | Martyr í Leikjatölvur | 8. jún 2009 17:56 | 20. jún 2009 23:17 |
| Sweden Rock Festival 2009 | 9 | CaptHowdy í Tilveran | 8. jún 2009 17:31 | 9. jún 2009 20:19 |
| FUUUUCK | 31 | VikingMan í Tilveran | 8. jún 2009 17:14 | 10. jún 2009 23:34 |
| Einver til í skipti eða kaup? C.O.D. World at War PS3 | 8 | ernieball í Leikjatölvur | 8. jún 2009 17:14 | 11. jún 2009 15:20 |
| hljomsveitin Husband | 5 | daceone í Hljóðfæri | 8. jún 2009 17:01 | 18. jún 2009 17:03 |