| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| In Soviet Russia... | 6 | Grjonagrautur í Húmor | 2. júl 2009 00:01 | 26. júl 2009 13:21 |
| Way huge pedals? | 4 | GunniWaage í Hljóðfæri | 1. júl 2009 23:46 | 2. júl 2009 12:13 |
| KEVIN JONAS :D | 39 | hippopotamus í Fræga fólkið | 1. júl 2009 23:23 | 26. jan 2010 22:37 |
| seasons og registera | 1 | Haena1 í The Sims | 1. júl 2009 23:12 | 2. júl 2009 11:50 |
| line6 dl4 | 5 | Andvaka í Hljóðfæri | 1. júl 2009 23:08 | 12. júl 2009 20:34 |
| Þetta mun brjóta upp söguna... | 3 | n00binn í Sorp | 1. júl 2009 22:52 | 2. júl 2009 18:00 |
| BMX Fivestar Option til sölu | 4 | jayjay í Hjól | 1. júl 2009 22:45 | 3. júl 2009 00:53 |
| Ekkert lan! | 1 | MessrsMoony í Blizzard leikir | 1. júl 2009 22:44 | 9. júl 2009 19:38 |
| Hjálp! Data error! | 0 | marsbui í The Sims | 1. júl 2009 22:43 | 1. júl 2009 22:43 |
| Óska eftir keytar! | 2 | Asylum í Hljóðfæri | 1. júl 2009 22:42 | 2. júl 2009 07:26 |
| Fernandes Ravelle Elite limited | 4 | einartryggvi í Hljóðfæri | 1. júl 2009 22:36 | 2. júl 2009 15:25 |
| hundahótelið á leirum | 11 | beikonostur í Hundar | 1. júl 2009 22:31 | 11. júl 2009 19:17 |
| Merkúr frá Reykjavík | 6 | kvensnift í Hestar | 1. júl 2009 22:30 | 2. júl 2009 23:38 |
| tato | 5 | [Notanda eytt] í Húðflúr og götun | 1. júl 2009 22:24 | 2. júl 2009 18:48 |
| Nokkrar spurningar | 3 | kvensnift í Hestar | 1. júl 2009 22:24 | 5. júl 2009 21:44 |
| dualboot internet vesen | 0 | venom í Linux | 1. júl 2009 22:13 | 1. júl 2009 22:13 |
| F***ing R**skoð*n | 79 | frecleface í Tilveran | 1. júl 2009 21:50 | 9. júl 2009 15:31 |
| leður buxur | 10 | egglumber í Tíska & útlit | 1. júl 2009 21:49 | 16. júl 2009 22:57 |
| Knowing | 11 | bebba88 í Kvikmyndir | 1. júl 2009 21:43 | 8. júl 2009 12:20 |
| Virka krossarar vel off road (ekki á krossarabrautum) | 10 | GSW í Mótorhjól | 1. júl 2009 21:17 | 24. júl 2009 00:27 |
| Leikjamús til sölu | 19 | eythorkr í Half-Life | 1. júl 2009 21:16 | 10. júl 2009 14:41 |
| Öll fjölskyldan heldur ad ég sé samkynhneigd... | 41 | planeta í Rómantík | 1. júl 2009 21:14 | 27. júl 2009 00:47 |
| óska eftir notuðum Ion | 2 | Mandork1 í Litbolti | 1. júl 2009 20:46 | 2. júl 2009 21:36 |
| Puma King og Puma Cellerator til sölu | 0 | joibest í Knattspyrna | 1. júl 2009 20:39 | 1. júl 2009 20:39 |
| Ventrilo | 2 | Leeroy í Half-Life | 1. júl 2009 20:37 | 2. júl 2009 19:06 |