| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Svínseyrun komin!!!!!! | 10 | scorpion78 í Hundar | 27. júl 2002 20:08 | 29. júl 2002 22:27 |
| Hvaða hundur er sniðugastur? | 3 | ivar í Hundar | 29. júl 2002 16:20 | 29. júl 2002 20:58 |
| Isiss! vantar að nálgast þig! | 0 | hvutta í Hundar | 29. júl 2002 14:54 | 29. júl 2002 14:54 |
| Schaferhundur í Óskilum | 5 | Schafer í Hundar | 11. júl 2002 14:45 | 29. júl 2002 14:33 |
| Elding veik? | 6 | Pepsi í Hundar | 25. júl 2002 17:22 | 28. júl 2002 17:39 |
| mig vantar nafn. | 8 | Lind í Hundar | 23. júl 2002 22:11 | 26. júl 2002 18:23 |
| Súsí er gigtveik :( | 6 | [Notanda eytt] í Hundar | 24. júl 2002 13:28 | 26. júl 2002 16:29 |
| Irish Setter Hvolpar !! www.voffi.tk | 2 | DayTripp í Hundar | 24. júl 2002 19:13 | 26. júl 2002 15:52 |
| Hundarnir í Höfnum sluppu enn á ný | 0 | EstHerP í Hundar | 24. júl 2002 08:38 | 24. júl 2002 08:38 |
| Schafer hvolpur óskast !!! | 0 | ATHENA77 í Hundar | 23. júl 2002 22:10 | 23. júl 2002 22:10 |
| Vantar upplysingar. | 2 | skridda í Hundar | 22. júl 2002 21:35 | 23. júl 2002 19:25 |
| Hvolpa- Hundanámskeið? | 3 | [Notanda eytt] í Hundar | 22. júl 2002 21:44 | 23. júl 2002 19:18 |
| Elding | 1 | Pepsi í Hundar | 23. júl 2002 07:14 | 23. júl 2002 16:32 |
| Schefer hundar | 1 | ATHENA77 í Hundar | 22. júl 2002 19:58 | 23. júl 2002 10:06 |
| Hundaræktunarfélög!!!!!!!! | 22 | Bli í Hundar | 1. jún 2002 20:52 | 22. júl 2002 23:42 |
| Komiði með ráð handa mér | 3 | [Notanda eytt] í Hundar | 22. júl 2002 15:43 | 22. júl 2002 21:12 |
| LOL | 2 | [Notanda eytt] í Hundar | 21. júl 2002 11:56 | 21. júl 2002 15:57 |
| Íslenska hundabókinn | 14 | EstHerP í Hundar | 10. júl 2002 12:08 | 20. júl 2002 13:12 |
| Óska eftir dachshundahvolpi. | 3 | skridda í Hundar | 15. júl 2002 19:11 | 19. júl 2002 00:23 |
| Aftur um lausagöngu hundana fimm á höfnum | 1 | Tzu í Hundar | 18. júl 2002 12:33 | 18. júl 2002 17:05 |
| Uppblásin gæludýr | 0 | Sblender í Gæludýr | 18. júl 2002 14:19 | 18. júl 2002 14:19 |
| Óska eftir smáhundi | 3 | Turbeinn í Hundar | 18. júl 2002 09:33 | 18. júl 2002 12:47 |
| Langar í hund en veit ekki neitt. | 5 | aphexgirl í Hundar | 17. júl 2002 16:24 | 18. júl 2002 12:40 |
| Búr!!!!!!!!!!!!!!!! | 0 | levy í Gæludýr | 18. júl 2002 03:49 | 18. júl 2002 03:49 |
| Flytja inn hund ? | 4 | EstHerP í Hundar | 17. júl 2002 13:42 | 17. júl 2002 14:01 |