Dude ég þarf að eyða riiiiisa stórri upphæð í að fæða petið mitt á dag (1g jafnvel). Það kostar mig 10s hver pakki af skotum og ég þarf að endurnýja byrgðirnar næstum eftir hvert instance 10x16= 1.6g og það kostar mig 11s að deyja + Ég þarf líka að kaupa mana juice og mat. Ekki fara að væla :P:P:P