Gleymt lykilorð
Nýskráning
Forsíða

Notendur

Re: n33d hjálp !!

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
mæta bara í speccroom ;l<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: n33d hjálp !!

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
mæta bara í speccrúmm ;l<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: skjálfti

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
GEGT1337 JAM wtf<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Skjálfti..

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
kanski koma með svar einhver sem stjórnar skjalfta svo maður geti byrjað að plana þetta ? eða plana etta betur :l<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Skjálfti..

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
kanski koma með svar einhver sem stjórnar skjalfta svo maður geti byrjað að plana ?<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: spenntur

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
$%$&#$&#$&$#&<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Nickið þitt :)

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
Machine Gun Majesty - Soilwork<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: TVAL engir sómadrengir

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
putz wtf ? <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Sniðugt -nt-

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
Sniðugt<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Að gefnu tilefni.

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
l:<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Hver kom þér á bragðið?

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
MurK-zeRo.q3 eða MurK-Vision.cs kom mér inní þetta version 1.3 (;<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: CS OG MUNCHIES !!?

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
NOAHLAUP OG COLA!!! LENGI LIFI HLAUPIÐ!!! og ostapuffs<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: NÝTT KLAN

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
gg og hf<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: HEY!!!!!!!!

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
til hamingju ;)<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: MaxRound 15

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
15 já<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Superhero server?

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
ég fýlaði gamla superheros, gaman að geta unnið sig upp :) <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Hætt í CS ; Reynslusaga

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
eina sem fær mig til að stoppa í cs eru stelpur :l <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: LOKSINS!!!!!!!

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
je upp með server ! <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: FATpad pöntun

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
ice ice baby<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: rzes

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
ég er með eitthvað eldgamallt version af þessu, nota það enn, hefur aldrei verið neitt vesen :) fínasta buy script<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Flottasta clan nafn/tag

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
PfF|- og [DCAP]. annars finst mér MurK alltaf nöttað <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Icelandic CS Idol

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
gambler og mrred þeir voru allavega meika það mest þegar ég byrjaði að spila <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Heyrnatólþ

í Half-Life fyrir 22 árum, 10 mánuðum
Philips SBC HP170 búinn að nota þaug í eitt og halft ár núna kostuðu bara 5000 kall þegar ég fékk þaug :)<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Gangi þeim betur næst :/

í Half-Life fyrir 22 árum, 11 mánuðum
gaman að sjá þig gera betur albertó..<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Ætli Murk,cs hætti ekki bara nuna?

í Half-Life fyrir 22 árum, 11 mánuðum
lol, MurK forever. !<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok