| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Age of empire 3 .. | 1 | bjarne í Herkænskuleikir | 31. júl 2007 17:21 | 2. nóv 2007 22:37 |
| Update vandamál - hjálpið Þriðjudegi á Þriðjudegi! :O | 1 | [Notanda eytt] í Call of Duty | 31. júl 2007 13:47 | 31. júl 2007 16:03 |
| Margir Framherjar!!!!!!!! | 13 | Luthersson87 í Manager leikir | 31. júl 2007 13:45 | 7. ágú 2007 22:17 |
| unglingar | 5 | flower93 í The Sims | 31. júl 2007 13:22 | 1. ágú 2007 17:28 |
| HRINGURINN eini sanni. | 26 | dimians í Half-Life | 31. júl 2007 12:14 | 2. ágú 2007 15:33 |
| Húsahönnun..?? | 15 | Nellika í The Sims | 31. júl 2007 12:18 | 8. ágú 2007 19:39 |
| nýtt clan | 9 | cchjortur í Half-Life | 31. júl 2007 03:35 | 13. ágú 2007 02:26 |
| heddfón - mús og motta.. | 17 | smil3y í Half-Life | 31. júl 2007 02:16 | 9. ágú 2007 00:00 |
| hringurinn | 7 | cchjortur í Half-Life | 31. júl 2007 01:54 | 31. júl 2007 13:00 |
| runescape | 21 | AnDrI110 í MMORPG | 31. júl 2007 01:21 | 27. sep 2007 21:11 |
| Down! | 6 | Steini í Blizzard leikir | 31. júl 2007 01:06 | 31. júl 2007 11:04 |
| verslunarmannahelgin | 58 | cucomar í Half-Life | 31. júl 2007 01:03 | 1. sep 2007 00:54 |
| lock twink (49) | 5 | coldre í Blizzard leikir | 31. júl 2007 00:13 | 2. ágú 2007 20:13 |
| Nýtt clan!;D | 20 | olid í Half-Life | 30. júl 2007 23:24 | 3. ágú 2007 17:53 |
| Ómægod! | 15 | Eaal í Half-Life | 30. júl 2007 22:12 | 4. ágú 2007 02:40 |
| Team Talks? | 7 | [Notanda eytt] í Manager leikir | 30. júl 2007 21:27 | 1. ágú 2007 20:29 |
| #onlinemot | 8 | ccivan í Half-Life | 30. júl 2007 20:19 | 31. júl 2007 20:13 |
| cuc vantar mann | 10 | [Notanda eytt] í Half-Life | 30. júl 2007 19:28 | 1. ágú 2007 00:25 |
| Oblivion | 1 | peniscough í Tölvuhlutverkaleikir | 30. júl 2007 18:50 | 30. júl 2007 20:04 |
| Patch? | 3 | prophet í Manager leikir | 30. júl 2007 18:47 | 9. ágú 2007 19:44 |
| The Altrone Family | 1 | GuapoDiablo í The Sims | 30. júl 2007 17:57 | 13. okt 2007 23:59 |
| How to beat a warlock | 3 | Morgunkorn í Blizzard leikir | 30. júl 2007 17:10 | 2. ágú 2007 14:49 |
| Authenticating? | 5 | halldor123 í Blizzard leikir | 30. júl 2007 16:32 | 1. ágú 2007 22:51 |
| Harchester United ??? | 2 | sanama í Manager leikir | 30. júl 2007 16:22 | 30. júl 2007 20:25 |
| Pb og fps vesen | 11 | NúverandiNúverandi í Call of Duty | 30. júl 2007 15:02 | 15. ágú 2007 23:33 |