| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Vantar 12 eða 14 tommu tom | 4 | gummibill | 14. ágú 2006 00:16 | 17. ágú 2006 01:32 |
| Óska eftir Boss tu-2/Line 6 shortboard til sölu | 0 | birkirsnaer | 13. ágú 2006 20:48 | 13. ágú 2006 20:48 |
| bassi til sölu | 7 | haraldur25 | 13. ágú 2006 14:17 | 13. ágú 2006 22:21 |
| Vantar: Doublekicker | 19 | [Notanda eytt] | 13. ágú 2006 01:41 | 13. ágú 2006 03:21 |
| óska eftir Bassamagnara | 1 | Brianstorm | 13. ágú 2006 00:52 | 13. ágú 2006 13:22 |
| Verðhugmynd | 14 | Suffragette | 12. ágú 2006 17:35 | 17. ágú 2006 22:33 |
| Fender Telecaster delux og fender magnari til sölu. | 2 | lucretia | 12. ágú 2006 15:24 | 12. ágú 2006 17:37 |
| óska eftir axis longboard double pedal | 11 | gunnrar | 12. ágú 2006 14:47 | 13. ágú 2006 23:58 |
| *TILBOÐ* Aðeins LAU & SUN ... Paiste Alpha Crash og Flying Dragon Trommu Pedall.... | 9 | Housewife | 12. ágú 2006 13:12 | 14. ágú 2006 21:50 |
| plötuspilari? | 11 | shuttle | 12. ágú 2006 00:53 | 13. ágú 2006 20:47 |
| Til sölu Ibanez EMG | 15 | hohohohoho | 11. ágú 2006 21:09 | 20. sep 2006 17:51 |
| Vantar volume pedal | 5 | mooze | 11. ágú 2006 13:41 | 11. ágú 2006 14:11 |
| orange | 13 | felican182 | 11. ágú 2006 01:22 | 14. ágú 2006 21:11 |
| Fernandes Nomad | 9 | KingFord | 10. ágú 2006 20:39 | 12. ágú 2006 17:56 |
| Gítarar til sölu | 3 | kfridrik | 10. ágú 2006 20:30 | 11. ágú 2006 01:00 |
| Peavey Magnari + Tveir Digitech Effectar Til Sölu | 4 | idnum | 10. ágú 2006 19:45 | 11. ágú 2006 15:11 |
| Til sölu Fender 4x12´´ box | 4 | Mark182 | 10. ágú 2006 18:06 | 29. nóv 2006 22:58 |
| Pearl master series til sölu! ATH. LÆKKAÐ VERÐ!!! | 8 | bonzokall | 10. ágú 2006 13:13 | 13. ágú 2006 20:03 |
| iPod hleðslutæki óskast | 10 | Abu | 10. ágú 2006 12:19 | 12. ágú 2006 11:46 |
| Trommusett óskast. | 6 | bjarkiv10 | 10. ágú 2006 11:12 | 15. ágú 2006 01:21 |
| Gítar til sölu | 3 | [Notanda eytt] | 10. ágú 2006 00:45 | 10. ágú 2006 23:02 |
| Paiste Crash og Yamaha Flying Dragon Single pedal til sölu! | 0 | Housewife | 9. ágú 2006 18:23 | 9. ágú 2006 18:23 |
| Óska eftir Peavy Classic eða Delta Blues | 1 | ArniTh | 9. ágú 2006 17:42 | 9. ágú 2006 18:14 |
| Óska eftir Juno 60 eða Juno 106 synthesizer | 10 | SirK | 9. ágú 2006 15:59 | 20. ágú 2009 15:07 |
| vantar þig? | 2 | [Notanda eytt] | 9. ágú 2006 15:33 | 9. ágú 2006 21:01 |