| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Gómsætar bráðnu kökur? | 37 | AmanShne í Tilveran | 17. okt 2005 14:41 | 18. okt 2005 12:19 |
| Dirty-Dutch | 0 | LadyJ í Djammið | 17. okt 2005 14:21 | 17. okt 2005 14:21 |
| Spurning varðandi kreatín. | 3 | runar11 í Heilsa | 17. okt 2005 14:05 | 30. okt 2005 15:24 |
| Movies? | 11 | RBsten í Half-Life | 17. okt 2005 14:06 | 21. okt 2005 18:48 |
| fx 5700 ultra til sölu! | 1 | Zacky í Half-Life | 17. okt 2005 14:04 | 17. okt 2005 15:30 |
| Týndur Silky Terrier | 0 | helgahr í Hundar | 17. okt 2005 13:50 | 17. okt 2005 13:50 |
| jámm | 6 | meeka203 í Sorp | 17. okt 2005 13:41 | 17. okt 2005 20:53 |
| Týndur Silky Terrier hundur | 0 | helgahr í Hundar | 17. okt 2005 13:46 | 17. okt 2005 13:46 |
| Firefox | 1 | Recoil í Hugi | 17. okt 2005 13:41 | 17. okt 2005 15:14 |
| Reiknivélar | 9 | Iceheader í Tilveran | 17. okt 2005 13:35 | 17. okt 2005 15:16 |
| Ég fylgi straumnum :} | 19 | Vansi í Sorp | 17. okt 2005 13:41 | 19. okt 2005 20:42 |
| Hvar? | 1 | [Notanda eytt] í Hestar | 17. okt 2005 13:26 | 17. okt 2005 16:53 |
| Er þetta náttúruvænt ? | 10 | Tripwire í Litbolti | 17. okt 2005 13:09 | 28. okt 2005 19:55 |
| THE BLING BLING GANGE! | 43 | pinkytoe í Tilveran | 17. okt 2005 12:55 | 20. okt 2005 20:02 |
| Sign - Thank God For Silence | 28 | pazzini í Metall | 17. okt 2005 13:04 | 18. okt 2005 18:52 |
| Social Security | 43 | Dyrlingur í Deiglan | 17. okt 2005 12:43 | 24. okt 2005 18:54 |
| Dawn of Souls:I & II | 6 | Kupo í Final Fantasy | 17. okt 2005 12:27 | 19. okt 2005 14:22 |
| Thy Serpent | 5 | Swooper í Metall | 17. okt 2005 12:16 | 18. okt 2005 00:46 |
| hjálp | 2 | torabirgit í The Sims | 17. okt 2005 12:00 | 21. okt 2005 11:32 |
| eithva i rugli | 2 | Frey í Half-Life | 17. okt 2005 11:49 | 17. okt 2005 16:05 |
| Ógeðslega fúlt dæmi. | 0 | Negotiator í Hljóðfæri | 17. okt 2005 11:49 | 17. okt 2005 11:49 |
| Fable: The Lost Chapters | 9 | superflyer í Tölvuhlutverkaleikir | 17. okt 2005 11:35 | 11. nóv 2005 15:38 |
| OMFG | 5 | LoLcopter í Blizzard leikir | 17. okt 2005 11:25 | 17. okt 2005 16:19 |
| Flott magnus119, fuckface og tryptophan :-) | 2 | Calliope í Vísindi | 17. okt 2005 10:34 | 19. okt 2005 20:40 |
| Mynd.... | 17 | Glowstick í Sorp | 17. okt 2005 10:39 | 18. okt 2005 14:41 |