| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Til sölu Takamine Kassagítar | 3 | Gartur í Hljóðfæri | 3. jún 2009 23:06 | 17. jún 2009 20:36 |
| Ps3 talva mín er biluð vantar hjálp | 5 | aronkh í Leikjatölvur | 3. jún 2009 23:06 | 7. júl 2009 18:39 |
| Hvurnig líst ykkur á? | 1 | WeeMad í Grafísk hönnun | 3. jún 2009 22:53 | 3. jún 2009 23:41 |
| Draumur | 8 | ChronicMan í Tilveran | 3. jún 2009 22:53 | 4. jún 2009 22:45 |
| sæælir | 8 | dukinn í Manager leikir | 3. jún 2009 22:45 | 11. jún 2009 18:59 |
| Til sölu: Yamaha hip gig trommusett | 1 | bonzokall í Hljóðfæri | 3. jún 2009 22:25 | 14. jún 2009 23:11 |
| Hugi.is | 38 | BaraBjani í Tilveran | 3. jún 2009 22:23 | 8. jún 2009 23:46 |
| second-monitor vandamál. | 8 | Nihilium í Vélbúnaður | 3. jún 2009 22:22 | 7. jún 2009 02:50 |
| Skátafélagið Kópar | 8 | geirib í Skátar | 3. jún 2009 22:17 | 8. jún 2009 11:11 |
| bandana/klútur | 9 | trusts í Tíska & útlit | 3. jún 2009 22:01 | 21. jún 2009 12:29 |
| vantar ps2 !!! | 2 | dodrantur í Leikjatölvur | 3. jún 2009 21:54 | 6. júl 2009 12:42 |
| Mod nation racers | 2 | MessrsMoony í Leikjatölvur | 3. jún 2009 21:48 | 7. jún 2009 14:14 |
| Helvítis hraðbankar! | 30 | powerslave í Húðflúr og götun | 3. jún 2009 21:38 | 24. okt 2009 01:45 |
| Vent problem | 3 | BenQ í Blizzard leikir | 3. jún 2009 21:31 | 3. jún 2009 23:45 |
| Til sölu jazz bass '62 Reissue | 0 | Diddii í Hljóðfæri | 3. jún 2009 21:28 | 3. jún 2009 21:28 |
| Kisi í sveit | 3 | Bobelo í Kettir | 3. jún 2009 21:06 | 10. jún 2009 11:38 |
| honda monkey..... | 1 | cumonsluts2 í Mótorhjól | 3. jún 2009 21:02 | 6. jún 2009 21:09 |
| suzuki street magic | 1 | cumonsluts2 í Mótorhjól | 3. jún 2009 21:00 | 5. jún 2009 00:31 |
| Chanel seðlaveski | 3 | smalltalk í Tíska & útlit | 3. jún 2009 20:48 | 5. jún 2009 17:41 |
| Handlóð til sölu | 6 | HwaRang í Heilsa | 3. jún 2009 20:40 | 6. júl 2009 14:01 |
| Kratos í næsta SC! | 5 | KROCK í Leikjatölvur | 3. jún 2009 20:27 | 24. jún 2009 21:27 |
| Psp til sölu | 0 | JonniS í Leikjatölvur | 3. jún 2009 20:27 | 3. jún 2009 20:27 |
| Sanngjarnt verð? | 3 | Ominnishegri í Hljóðfæri | 3. jún 2009 20:22 | 3. jún 2009 21:47 |
| FUCKED UP MYNDIR ;O! | 9 | nerdy í Húmor | 3. jún 2009 20:18 | 28. ágú 2009 14:18 |
| væl og pælingar | 22 | snugglemurder í Heilsa | 3. jún 2009 20:10 | 8. jún 2009 20:58 |