| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| 8mm tunnel | 10 | daguri í Húðflúr og götun | 27. jún 2009 01:40 | 2. júl 2009 08:02 |
| icecube | 11 | bjossii í Half-Life | 27. jún 2009 01:30 | 8. júl 2009 21:19 |
| hætti bara að tala við mig | 11 | fangalag í Rómantík | 27. jún 2009 01:15 | 12. júl 2009 13:16 |
| Reykjavík ink | 15 | Foxylady83 í Húðflúr og götun | 27. jún 2009 00:59 | 1. júl 2009 20:16 |
| Xbox 360 Premium | 3 | TRW í Leikjatölvur | 27. jún 2009 00:14 | 13. sep 2009 21:42 |
| WTB: 50mil + character | 2 | jamitzju í Eve og Dust | 26. jún 2009 23:36 | 29. jan 2010 16:03 |
| FM09 bögg! | 6 | Baj í Manager leikir | 26. jún 2009 23:33 | 4. júl 2009 04:00 |
| 15" felgur með dekkjum | 2 | sta í Bílar | 26. jún 2009 23:09 | 2. júl 2009 13:28 |
| Leikjaskipti/sala - Wii | 2 | [Notanda eytt] í Leikjatölvur | 26. jún 2009 23:03 | 27. jún 2009 00:29 |
| Skjákort | 6 | Haena1 í The Sims | 26. jún 2009 22:27 | 23. júl 2009 19:58 |
| Lattar | 30 | Zyzz í Heilsa | 26. jún 2009 22:16 | 30. jún 2009 08:12 |
| HYEEES! | 1 | Crook í Húmor | 26. jún 2009 22:05 | 21. júl 2009 19:12 |
| account hack.. | 32 | [Notanda eytt] í Half-Life | 26. jún 2009 21:43 | 3. júl 2009 18:53 |
| mozty hackmovie | 5 | cchjortur í Half-Life | 26. jún 2009 21:41 | 28. jún 2009 01:22 |
| Pakkatilboð! | 3 | Maribet í Bílar | 26. jún 2009 20:42 | 28. jún 2009 02:05 |
| Diskur fyrir sims 3? | 1 | svavadogg í The Sims | 26. jún 2009 20:40 | 26. jún 2009 20:44 |
| The emerald dream!! | 4 | [Notanda eytt] í Blizzard leikir | 26. jún 2009 20:24 | 27. jún 2009 01:57 |
| OT.. | 4 | [Notanda eytt] í Blizzard leikir | 26. jún 2009 20:24 | 27. jún 2009 10:54 |
| Mér leiðist.. | 8 | iHugi í Húmor | 26. jún 2009 20:14 | 22. nóv 2009 05:48 |
| Razer Lachesis til sölu | 4 | sigurdurbr í Half-Life | 26. jún 2009 20:03 | 27. jún 2009 16:50 |
| Michael Jackson | 27 | ahamm í Sorp | 26. jún 2009 20:02 | 1. sep 2009 09:08 |
| að láta skoða bílinn. | 21 | STDEV í Bílar | 26. jún 2009 19:49 | 19. júl 2009 04:57 |
| Gjarðir á Hondu crf250r | 0 | tvitvi í Mótorhjól | 26. jún 2009 19:43 | 26. jún 2009 19:43 |
| Sci-MX | 3 | BlackPremium í Heilsa | 26. jún 2009 19:13 | 11. júl 2009 12:47 |
| skattar í usa? | 1 | ArnorVilhj í Hjól | 26. jún 2009 19:13 | 26. jún 2009 21:00 |