| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| [óe] Stýri með pedulum [PC] | 0 | dadzz í Leikjatölvur | 30. jún 2009 22:08 | 30. jún 2009 22:08 |
| [Óe] Stýri með pedulum | 2 | dadzz í Bílar | 30. jún 2009 21:59 | 1. júl 2009 16:23 |
| Eitthver með eitthvað til sölu?:) | 26 | Typo í Hljóðfæri | 30. jún 2009 21:59 | 8. júl 2009 20:45 |
| Hvar eruði? | 18 | skjalfti í Half-Life | 30. jún 2009 21:47 | 2. júl 2009 17:02 |
| L4D ? | 7 | REtRoo í Half-Life | 30. jún 2009 21:33 | 28. júl 2009 21:42 |
| Tónlistarmyndband.... | 23 | sabbath í Sorp | 30. jún 2009 21:33 | 13. júl 2009 22:56 |
| hvað mynduð þið gera? | 34 | killroy í Rómantík | 30. jún 2009 21:31 | 16. júl 2009 20:55 |
| muay thai / kick box buxur óskast | 1 | MrSmile í Bardagaíþróttir | 30. jún 2009 21:28 | 5. júl 2009 11:01 |
| Nýtt lag? | 3 | kaboom í Íslensk Tónlist | 30. jún 2009 21:22 | 4. júl 2009 20:08 |
| Besti veitingastaðurinn :] | 36 | Succubi í Tilveran | 30. jún 2009 21:18 | 3. júl 2009 16:23 |
| upplífgun á þessu áhugamáli | 10 | MaggiGunner í Hljóðfæri | 30. jún 2009 20:49 | 4. júl 2009 22:51 |
| Seymour Duncan Seth Lover | 1 | Glitch í Hljóðfæri | 30. jún 2009 20:45 | 14. mar 2010 09:36 |
| sims 3 sindl | 2 | auaanna í The Sims | 30. jún 2009 20:34 | 1. júl 2009 23:53 |
| suzuki 85cc 2007 | 9 | baggster í Mótorhjól | 30. jún 2009 20:33 | 22. júl 2009 02:31 |
| Download á Leikjum! | 7 | [Notanda eytt] í Tölvuleikir | 30. jún 2009 20:06 | 16. ágú 2009 20:12 |
| Sci-fileikurinn | 47 | Sapien í Sci-Fi | 30. jún 2009 19:58 | 18. ágú 2010 11:24 |
| til sölu: fender '50s Pbass | 2 | Diddii í Hljóðfæri | 30. jún 2009 19:32 | 1. júl 2009 12:06 |
| NASA gefur út hæðarkort 99% yfirborðs jarðar | 1 | Fimbulfamb í Vísindi | 30. jún 2009 19:19 | 15. ágú 2009 15:05 |
| óska eftir flakkara ! | 1 | sinalco00 í Vélbúnaður | 30. jún 2009 19:09 | 30. jún 2009 19:17 |
| Harry potter and the chamber of secrets | 9 | Succubi í Harry Potter | 30. jún 2009 18:55 | 5. júl 2009 12:14 |
| Óska eftir míkrafón | 5 | agustja í Hljóðfæri | 30. jún 2009 18:41 | 2. júl 2009 10:15 |
| @tt.is | 16 | ChuckNorris í Tilveran | 30. jún 2009 18:39 | 30. jún 2009 23:53 |
| Sims 3 svindl? | 2 | Kornelius í The Sims | 30. jún 2009 18:36 | 1. júl 2009 14:59 |
| Internetið ? | 9 | flimbees í Netið | 30. jún 2009 18:31 | 30. jún 2009 22:29 |
| Michael Jackson. | 2 | Toxey í Músík almennt | 30. jún 2009 18:31 | 1. júl 2009 00:09 |