Gleymt lykilorð
Nýskráning
Forsíða

Notendur

Re: smá spurning..

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Dominos pizza kassi! en ég nota icemat frá piolu beip :*<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: #counter-strike.is servers

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
pottó<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Frat á Skjá Einum!

í Tilveran fyrir 23 árum, 2 mánuðum
MALCOM IN THE MIDDLE! og ramond er góður en mér finst boston puplic besti þátturinn á þessari stöð þó ég horfi ekki mikið á sjónvarp heldur spila bara CS JE! ;D<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: nýtt movie

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
drullu cool movie, zombie hetja je!<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: WTF hvað er svencoop

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
SNILLDAR LEIKUR ASDFFSDASDDFSDASD! <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Mouse acceleration

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Ég bara veit ekkert hvað þetta er<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Nýtt clan (1337) *

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
hehe gg það ebbi<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Counter maps??

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
illa tekinn bóbó gaur krem á þig <br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: half-life 2

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
SAM AND MAX OWNAR ALLT “#$#$&”# samt monkey island betri. :P<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: jææææææææææjaaa....

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
uss, icamat ownar funcið.<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Kvernig væri að bæta við einum kork "önnur mod"?

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Sven co op ownar!.<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Accel + os

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Hef ekki guðmund ;S<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Nr hvað?

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
og það var strumpur sem hélt á bókum á því ;O<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Nr hvað?

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
eitt númer 4. og svo var eggjakaka í hádegismat hohoho<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Gleðilega páska !

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
JESS loksins má ég éta páskaeggið mitt! woohoo! gleðilega páska allir :*<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Seven Co Op

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Server ? :O<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: TCS-i önnur umferð í kvöld.

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
gg bóbó gaur.<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Clikarena - Riðlarnir

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
hvar er MurK :o og hvað er þetta? :S<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: serverar og internet

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
rétt<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: TCS-i fyrsta umferð í kvöld.

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Dont mess with gaulzi.<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: IceMat til söluh! :D

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
You go girl Ég nota icemat frá piolu og ég owna ;P<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Korkarnir

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
Vælukork! :D<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Suddi

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
eru verðlaun ? :O GEGT_MAJE

Re: banned :(

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
apalegt<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————

Re: Hlaut að koma að því :D

í Half-Life fyrir 23 árum, 2 mánuðum
gg<br><br>———————— [.<a href="http://1337.is"><font color="fuchsia">GEGT</font><font color="black">1337</font></a>.]<a href=“mailto:api@1337.is”><font color=“fuchsia”>Majesty</font></a> <font color=“silver”>api</font> <font color=“orange”>S</font>:<font color=“red”>o</font> ————————
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok