| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Til Sölu | 0 | skeinirser | 9. okt 2004 19:04 | 9. okt 2004 19:04 |
| A Custom Crash til sölu | 5 | GummiThor | 22. sep 2004 21:43 | 9. okt 2004 16:06 |
| Óska eftir.. | 2 | Reference | 9. okt 2004 00:15 | 9. okt 2004 00:16 |
| marshall magnari til sölu | 2 | bsf | 8. okt 2004 17:35 | 9. okt 2004 00:07 |
| 8 analog input og output, 24bita, 96KHz hljóðkort til sölu | 1 | xGnarRx | 8. okt 2004 15:20 | 8. okt 2004 15:21 |
| Óskum eftir hljómborðsleikara | 1 | lovsig | 8. okt 2004 13:30 | 8. okt 2004 13:33 |
| SB Live Platinum hljóðkort | 0 | [Notanda eytt] | 7. okt 2004 23:06 | 7. okt 2004 23:06 |
| JOEMEEK Mic Preamp/Compressor/EQ | 0 | [Notanda eytt] | 7. okt 2004 23:00 | 7. okt 2004 23:00 |
| SB Live Audigy hljóðkort | 0 | [Notanda eytt] | 7. okt 2004 22:47 | 7. okt 2004 22:47 |
| Ibanez Universe (7strengja) | 0 | hversvegna | 7. okt 2004 08:39 | 7. okt 2004 08:39 |
| Coffin Gítar Hard case til sölu!! | 0 | [Notanda eytt] | 7. okt 2004 00:37 | 7. okt 2004 00:37 |
| Vantar Bassamagnara..... | 1 | Urmull | 5. okt 2004 13:43 | 6. okt 2004 17:34 |
| Óska eftir Trommusetti á 0-40 þús kall | 2 | Togari | 4. okt 2004 23:03 | 6. okt 2004 16:54 |
| Óska Eftir Bassamagnara | 2 | Stjornustrakur | 5. okt 2004 18:01 | 6. okt 2004 00:34 |
| óska eftir/til sölu | 0 | birkirsnaer | 5. okt 2004 22:37 | 5. okt 2004 22:37 |
| Góður kassagítar til sölu!!!! | 0 | gtr20 | 5. okt 2004 22:12 | 5. okt 2004 22:12 |
| Fretur úr Kirk Hammet til sölu | 6 | Fibonacci | 17. júl 2004 14:08 | 5. okt 2004 04:55 |
| DOD FX86 Deathmetal distortion petall | 1 | StefanPetur | 25. ágú 2004 11:45 | 5. okt 2004 04:39 |
| óska eftir/til sölu | 2 | birkirsnaer | 4. okt 2004 17:52 | 4. okt 2004 23:12 |
| gítar og magnari til sölu | 0 | magnad | 4. okt 2004 20:41 | 4. okt 2004 20:41 |
| Cheaster gítar og magnari til sölu | 2 | magnad | 27. sep 2004 21:17 | 4. okt 2004 20:33 |
| Til sölu: gítar og magnari | 0 | Helgi1989 | 4. okt 2004 17:01 | 4. okt 2004 17:01 |
| óska eftir premier stöndum | 3 | [Notanda eytt] | 3. okt 2004 03:25 | 4. okt 2004 14:00 |
| æfingarhúsnæði?? | 0 | Tjeko | 4. okt 2004 11:04 | 4. okt 2004 11:04 |
| Mig vantar monitora! | 0 | bonzokall | 4. okt 2004 10:57 | 4. okt 2004 10:57 |