| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| Hæfileikaríkur gítar/bassaleikari óskar eftir hljómsveit | 4 | [Notanda eytt] | 31. ágú 2005 18:10 | 1. sep 2005 15:36 |
| Óska eftir gítarsnúrum!! | 6 | olid | 29. ágú 2005 23:05 | 1. sep 2005 13:39 |
| vantar "alvöru" rafmagnsgítar | 13 | doggod75 | 31. ágú 2005 13:42 | 31. ágú 2005 22:57 |
| Einhver að selja gítarcabinet? | 0 | BetriEnTu | 31. ágú 2005 19:47 | 31. ágú 2005 19:47 |
| Æfingarhúsnæði til leigu... | 0 | squice | 31. ágú 2005 17:03 | 31. ágú 2005 17:03 |
| Er að leita að Korg AX 1500 | 0 | mooze | 31. ágú 2005 14:28 | 31. ágú 2005 14:28 |
| Vantar gítarmagnara | 3 | snepill | 30. ágú 2005 14:35 | 31. ágú 2005 00:17 |
| bassamagnari | 0 | Kjarren | 30. ágú 2005 19:16 | 30. ágú 2005 19:16 |
| Bassamagnari til sölu!! | 3 | baggithor | 29. ágú 2005 20:02 | 30. ágú 2005 17:33 |
| Washburn X10 ...6 mánaða gamall | 8 | Feigur | 24. ágú 2005 09:49 | 30. ágú 2005 13:33 |
| trommur og gitarhaus til sölu | 7 | felican182 | 29. ágú 2005 10:12 | 30. ágú 2005 13:12 |
| Valvestate Haus | 3 | brujeria | 28. ágú 2005 20:34 | 30. ágú 2005 09:30 |
| hr. trommari | 8 | pattibassi | 26. ágú 2005 00:49 | 30. ágú 2005 02:02 |
| Óska eftir... | 5 | [Notanda eytt] | 28. ágú 2005 20:31 | 29. ágú 2005 17:59 |
| Gítareffectar óskast | 4 | Mushroom | 28. ágú 2005 09:06 | 29. ágú 2005 17:43 |
| Mixer óskast | 0 | fingo | 29. ágú 2005 16:08 | 29. ágú 2005 16:08 |
| Bassaleikari óskast 28+ | 0 | eg2 | 29. ágú 2005 10:41 | 29. ágú 2005 10:41 |
| Reverb & Tremlo | 0 | rainbowman | 28. ágú 2005 19:54 | 28. ágú 2005 19:54 |
| Gítarleikari óskast | 10 | squice | 26. ágú 2005 11:07 | 27. ágú 2005 18:52 |
| vantar bassa | 5 | TheMe | 24. ágú 2005 19:54 | 27. ágú 2005 14:30 |
| 20 gb iPod til sölu... | 4 | argurr | 20. ágú 2005 00:57 | 27. ágú 2005 13:30 |
| Re.... | 3 | squice | 26. ágú 2005 15:16 | 27. ágú 2005 00:58 |
| PW-10 | 4 | gunnisnigill | 25. ágú 2005 21:28 | 26. ágú 2005 16:21 |
| Cymbalar til sölu | 0 | Gummys | 26. ágú 2005 03:16 | 26. ágú 2005 03:16 |
| gítarleikari,bassaleikari og hljómborðsleikari óskast í band | 5 | ninni23 | 16. ágú 2005 22:43 | 26. ágú 2005 00:52 |