Gleymt lykilorð
Nýskráning
Hljóðfæri

Hljóðfæri

7.030 eru með Hljóðfæri sem áhugamál
113.284 stig
384 greinar
39.628 þræðir
105 tilkynningar
4.188 myndir
968 kannanir
254.447 álit
Meira

Ofurhugar

HoddiDarko HoddiDarko 1.490 stig
Diddii Diddii 1.040 stig
Tjeko Tjeko 966 stig
negrasvikari negrasvikari 832 stig
Noisemaker Noisemaker 826 stig
Addni Addni 820 stig
HlynurS HlynurS 814 stig

Stjórnendur

Álit Höfundur Sent inn Síðasta álit
Fender Hot Rod Deville !! 7 mxtr 28. jan 2004 22:34 5. jún 2004 12:06
Lampamagnari óskast 2 [Notanda eytt] 4. jún 2004 22:09 5. jún 2004 02:21
TAMA Starclassic 1 teigur 31. maí 2004 18:56 5. jún 2004 00:36
Bassamgnari!!! 0 4983 4. jún 2004 15:24 4. jún 2004 15:24
compressor, equalizer!!! 0 Tjeko 4. jún 2004 14:56 4. jún 2004 14:56
Bassamagnari 1 [Notanda eytt] 29. maí 2004 16:54 4. jún 2004 14:02
Fender deville 1 Baz 28. feb 2004 14:01 3. jún 2004 21:39
vantar bassastæðu 0 spurzio 3. jún 2004 21:37 3. jún 2004 21:37
Óskast keypt!!! 3 Tjeko 2. jún 2004 11:22 3. jún 2004 20:58
Fender lampamagnari 1 [Notanda eytt] 3. jún 2004 18:50 3. jún 2004 18:51
Fender Usa til sölu.. 0 [Notanda eytt] 3. jún 2004 14:13 3. jún 2004 14:13
paiste signature cymbalar 1 SMG82 31. maí 2004 11:34 3. jún 2004 03:01
Trommuheili óskast 0 gitarleikari 3. jún 2004 02:22 3. jún 2004 02:22
Boss Distortion DS- 1 og Digitech Tone Driver 0 Stjani11 2. jún 2004 19:59 2. jún 2004 19:59
ESP/LTD Explorer ennþá til sölu 3 ibbets 2. jún 2004 04:08 2. jún 2004 19:34
Magnari til Sölu !!!!!!!! 0 Stjani11 2. jún 2004 18:26 2. jún 2004 18:26
Óska eftir Boss Acoustic simulator.. 6 [Notanda eytt] 1. jún 2004 15:54 2. jún 2004 14:59
Söngkona óskar eftir hljóðfæraleikurum. 3 Franza 27. maí 2004 09:09 2. jún 2004 13:10
Bass Squeeze™ Óskast keypt!!! 2 kanill 2. jún 2004 11:56 2. jún 2004 12:47
Boss OS-2 1 BigWalter 1. jún 2004 11:35 2. jún 2004 11:15
Óska eftir Boss Acoustic simulator.. 0 [Notanda eytt] 1. jún 2004 15:51 1. jún 2004 15:51
Gibson SG til sölu!!!! 5 Dam 14. maí 2004 13:22 1. jún 2004 14:48
Rafmagnsgítar og magnari 0 timon69rush 1. jún 2004 14:32 1. jún 2004 14:32
Bassamagnari 0 4983 1. jún 2004 14:22 1. jún 2004 14:22
Vantar magnara fyrir gítar 0 Gunnarinn 23. maí 2004 21:01 1. jún 2004 14:16
Hugi notar vefkökur til að bæta notendaupplifun á vefsíðunni og greina umferð um hana. Einnig hefur Hugi uppfært persónuverndarstefnu sína. Skoðaðu stefnuna hér..
Ok