| Álit | Höfundur | Sent inn | Síðasta álit | |
|---|---|---|---|---|
| MXR Distortion + til sölu, 5000 kr. | 0 | Leak | 19. jún 2006 00:32 | 19. jún 2006 00:32 |
| Til sölu Boss mega distortion | 0 | rainmaker | 19. jún 2006 00:11 | 19. jún 2006 00:11 |
| effectar óskast | 14 | felican182 | 18. jún 2006 22:49 | 22. jún 2006 15:28 |
| Til sölu: Vox Magnari og petalborð | 0 | Shocer | 18. jún 2006 21:40 | 18. jún 2006 21:40 |
| Lampamagnari ódýrt!!!! | 6 | Bledge | 18. jún 2006 21:42 | 20. jún 2006 17:42 |
| Mbox 2 til sölu | 2 | Cinemeccanica | 18. jún 2006 20:24 | 19. jún 2006 09:10 |
| Raftrommusett til sölu | 1 | Gnosis | 18. jún 2006 15:44 | 23. jún 2006 17:47 |
| vill skipta út jackson flying v | 6 | Gnosis | 18. jún 2006 11:32 | 29. jún 2006 02:13 |
| Bassaleikari óskast | 90 | Wolfpack | 17. jún 2006 23:55 | 11. ágú 2006 01:53 |
| Viltu skipta á Gibson SG og... | 8 | baral | 17. jún 2006 20:52 | 18. jún 2006 05:38 |
| enn og aftur ride | 2 | JackReacher | 17. jún 2006 19:54 | 19. jún 2006 14:55 |
| Hróaskeldu miði til sölu. | 19 | peturko | 17. jún 2006 18:30 | 18. jún 2006 22:03 |
| "Fullrange" hátalarabox eða "active" botnar óskast | 0 | throsturv | 17. jún 2006 15:35 | 17. jún 2006 15:35 |
| Vox VC12 | 0 | glydran | 16. jún 2006 19:04 | 16. jún 2006 19:04 |
| Synth player??? | 0 | Bledge | 16. jún 2006 02:55 | 16. jún 2006 02:55 |
| óskum eftir bassaleikara | 9 | Otcho | 16. jún 2006 01:01 | 17. jún 2006 23:59 |
| TIl sölu: flying V og kónga tromma | 11 | gonzo91 | 16. jún 2006 01:01 | 16. jún 2006 13:40 |
| Fender Telecaster lite Ash til sölu | 8 | Stjani11 | 15. jún 2006 22:23 | 18. jún 2006 20:11 |
| Inneign í Hljóðfærahúsinu. | 13 | Kongull | 15. jún 2006 20:03 | 18. jún 2006 22:41 |
| Paul Reed Smith McCarty með rósaviðarhálsi til sölu. Verð 150.000 kr. | 1 | Leak | 15. jún 2006 11:53 | 15. jún 2006 17:32 |
| Marshall 2555 (Slash/Silver Jubilee) 100w lampahaus til sölu. Verð 90.000 kr. | 3 | Leak | 15. jún 2006 11:50 | 15. jún 2006 17:32 |
| Bassaleikari óskast | 1 | Thorunnarson | 15. jún 2006 02:47 | 15. jún 2006 23:20 |
| 4 strengja kassabassi til sölu | 4 | hannson | 14. jún 2006 19:01 | 15. jún 2006 12:28 |
| Áttu eithvað cool í bítti? | 10 | [Notanda eytt] | 14. jún 2006 16:04 | 15. jún 2006 23:48 |
| Boss Giga Delay | 0 | BenediktE | 14. jún 2006 12:25 | 14. jún 2006 12:25 |